ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungono45

ไอ้ป๊อดเอย ใครจะโดนเอาก่อนแม่หรือลูก ลุ้นๆ งานนี้ฮาเร็ม

bosshii

จังหวะนี้เจอแบบนี้เป็นใครก็หน้ามืดครับ เป็นผมไม่ฟังขิกแล้ว ลุยเองเลย 55555

Daybreak

ขอบคุณมากครับ
ลง 3 ตอนต่อเนื่องเลยทีเดียว
ไม่ได้ลงต่อเนื่องก็ไม่เป็นไรครับ
จะรอติดตามผลงานต่อไปครับ กำลังสนุกเชียว

mspeed

ไม่จัดเต็มให้ติดใจละก้อ โดนเอาคืนแน่นอน

korn2532

นายป๊อดจะเหลือแรงจัดการตัวแม่ไหมนิ

พื้น ลาก

fino2550

Panya Sripaks

ครั้งแรกน้าให้ป๊อดจัดสองเลยหรือ สนุกดีแรงพอหรือ  ขอบคุณ

say4444

ขอเปลียนตัวผมลงแทนป๊อดเลยได้ไหมอยากไปลุยแทน

err

::Angry::ขอส่วนตัว วิไลคนแม่น่าจะโดนแบซาดิสด้วย แบบน้ำตาเทียน แส้ ด่าดีนักต้องเจอแบบหนัก แล้วให้ลูกสาวเลียให้แม่ แล้วแม่โก้งโค้งอมให้พระเอกเรา ลงแส้ สะบัดน้ำตาเทียนไปด้วย เอาให้สะใจเลย

deamondear

ค้างเลยแบบนี้ แอร้ยมาต่อเลยได้มั้ยยยย

moodumhero

มาไวดีจริงขอบคุณมากๆครับที่พยายามเขียนเรื่องดีๆเพื่อผู้อ่าน เป็นกำลังใจให้นะครับ แล้วมาลุ้นกันว่าป๊อดจะทำยังไงกับสองแม่ลูกบ้าง

akradet1234

ว๊าวน้องหนิงจะโดนก่อนคุณแม่  ลุ่้นให้โดนทั้งคู่แบบแซนวิชเลยครับ

uuuxxx

ป๊อด ได้มรดกชิ้นสุดท้ายของพ่อ. ช่วยสร้างสีสันให้ชีวิต. แม่ลูก ติดใจป๊อดแน่ๆ

kit2516

นายป็อดเปิดซิงครั้งแรกก้อได้สองเลยนะ