ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yu_ei

ตอนที่แล้วเล่นเอาค้างเรย ดีนะครับที่ได้อ่านต่อกัน ดูสิ คราวนี้จะได้หนิงแบบไหน

gritkin

กรรมตามสนองสองแม่ลูกแล้ว ถึงจะเหนือธรรมชาติไปนิด เเต่สนุกดีครับ ชอบมากๆเลยครับผม

สถาพร

ขอบคุณครับ เอาใจช่วยครับที่นำผลงานหน้าติดตามมาให้อ่านกันครับ

nawin1357

ถ้าจะจัดต้องจัดทั้งสองน่ะป๊อดอย่าให้เหลือ

lindor

เรื่องนี้สุดยอดครับ ได้อารมณ์ทั้งเซ็กส์ทั้งแค้น ขอติดตามต่อเนื่องว่าสองแม่ลูกตัวแสบนี่จะโดนอะไรบ้าง อยากให้โดนแรงๆ สะใจดีครับ  ::Fighto::

peddo

ท่านโคชขิกนี่ติวเจ้มเลยนะครับ ไม่นานป๊อ้ดต้องเก่งแน่ หลังจากแก้แค้นแล้วก็แทนคุณพี่สาวคนสวยด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

เจนณรงค์ หอมหวล

อีกา

DoJo

ครั้งแรก ควบ 2 นี้นับว่าเก่งแล้ว ไม่ป๊อดล่ะนะ ::Sweat::

oit758

เพิ่งเคยอ่านตอนสามนี่ละน่าสนใจดีแต่ที่อ่านดูท่าสองแม่ลูกจะร้ายทั้งคู่ อยากรู้สองแม่ลูกจะมีติดใจบ้างรึเปล่า ขอบคุณมากครับ

Drug Two

เกือบเสียท่าชะละน่ะ ถ้าไม่ได้ปลัดขิกช่วยไว้

ursula.aki

::Reader:: ดำเนินเรื่องรวดเร็วมากครับ...น่าติดตามครับ ค่อยเป็นค่อยไปครับ writer

skyfall00

ปากดีนักก็ต้องโดนแบบนี้ จัดหนักเลยป๊อด

cat_cat

มาตามลุ้นนายป๊อด  จะมีแรงจัดการ  จัดหนัก แม่ ลูก ได้แค่ไหน

gatcha