ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nikkyp

ของวิเศษแบบนี้มีให้เช่าบูชาบ้างปะครับ เผื่อจะเอาไปหาประสบการณ์มาเล่าให้สมาชิกฟังบ้าง

solofancy

คนลูกกำลังจะโดน คนแม่นี่จะห้ามหรืออยากกันแน่หว่า

acdzee

ต้องเรียกครูปลัดแล้วสอนทุกอย่างเลย

makuss

พระเอกยังเป็นไก่อ่อนขนาดนี้ น้าขิกคงต้องช่วยอีกเยอะ

sequoia

common

เป็นการแก้แค้นที่สาแก่ใจนัก จัดหนักไปเลย

tooboy

ป๊อดจัดแม่ก่อนเถอะ เดี่ยวลูกก็ยอมตามแม่เองแหละ

mommampup01

xonly xonly

sarozzero

ให้คุณนักเขียน  เขียนตามสะดวกดีแล้วครับ แค่อย่าลอยแพก็แล้วกัน
ส่วนตอน3นี่ จะมาแนวฮาร์ดคอร์ใช่ไหม ก่อนซ่อนยัง
ขนาดนี้เลย  แล้วจะเริ่มจากหนิงก่อนเหรอ  คนไม่เคยอย่าง
ป๊อดจะไหวไหมนี่

Thitima OU

lucifer99

กำลังสนุกเลย ขอบคุณมากครับ แต่ว่าถ้าเป็นได้อยากให้ปูพื้นเรื่องด้วยว่าพ่อของพระเอกเราเป็นตายร้ายดียังไง ทำไมถึงเก่งคาถาอาคม ขอบคุณครับ

verbatim

เสียวโว้ย

เห็นรูปหนิงเเล้วเสียวจริงๆๆครับ อยากมีน้าขิกบ้างจัง

moobin1978

แนวสไตล์ อาคมไทยนี่แหล่ะครับ สุดแล้ว ขอให้มีไอเดียเรื่อยๆนะครับ
ขอบคุณครับ