ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koboy

ความเก็บกดในส่วนลึกที่โดนหยาม เมื่อมีโอกาสก็ระเบิดมาเช่นนี้แหละ แต่จะมีแรงแค่ไหนละป๊อด

sthanya

อย่าว่าแต่ป๊อดเลย เป็นใครเจอสองปากช่วยกันเลีย ช่วยกันดูดแบบนั้นคงเสร็จเหมือนกัน ขอบคุณครับ

boyboyboy

ป๊อด นี่ไม่ป๊อดเหมือนชื่อแล้วนะเนี่ย จัดเต็มให้เลยทีเดียว

clickkuu

จัดไปให้ติดแจ ครั้งหน้าจะได้ไม่ต้องใช้พลังของน้าคิกอีก เรียกหาให้มาแบรอเลย

denchai phadungnuk

ป็อดได้ใจจิงๆแต่ภูตในปลัดขิกสงสัยจะแรงจิงจัดให้ทีเดียวสองเรยแม่ลูก แต่ป็อดมะนจะทำเป็นไหมอ่ะ มาจากวัด

1678405

น้าขิกไม่ช่วยอั้นไว้ให้เลยนี่ถ้าน้ำแรกได้ฉีดใส่คนใดคนนึงอาจจะท้องได้เลย

possionseul

ป็อดเอ๊ย เอ็งทำแบบนี้แล้วเค้าจะติดใจได้ไง พยายามหน่อยลูก

teenee4you

ขอบคัณครับ สนุกมาก เเค่ไม่กี่ตอน ก็จัดทีเดียวควบ 2 เลย ผมคิดว่า คงมีมาอีกหลายคนนะ รอติดตามชม ครับ

thana7

ถึงเวลาที่ป๊อดแสดงฝีมือให้สองสาวประทับใจแล้ว

nonane

รู้ว่าไม่หายก็อุ่นใจ ลงให้นักอ่าน ได้อ่านเรื่อยๆก็พอแล้ว

sunnyman

ขอบคุณมากครับ รู้สึกเอาใจช่วยพระเอกมากเลยครับ ยังไม่เคยลงสนามมาก่อน เจอสองรายพร้อมกัน เอ รึว่า ตอนนี้ควรตั้งชื่อว่า "สอนมวย" ดีน้าาา

birdchangmai

อยากบอกว่าอยากอ่านต่อเร็วๆ จะให้ช่วยเสนอความเห็นอะไรบ้างไหมครับ จะได้มีพล๊อตเรื่องไปแต่งต่อ เป็นกำลังใจให้เสนอนะครับ

Kamen Rider V-3

อ้างจาก: joker socool เมื่อ ตุลาคม 24, 2017, 03:51:54 หลังเที่ยง
ผมอ่านแล้วนึกถึงพรายพเนจรเลยครับ  มันเป็นเรื่องเสียวและเรื่องผีเรื่องแรกที่ผมอ่านจากหนังสือเรื่องผีที่ว่า ตัวเอกชื่อคม คำไท  ไม่เชื่อเรื่องผีเลยแต่กลับโดนผีพรายสิงแล้วบังคับร่างไปกินตับกับสาวๆก่อนฆ่าทิ้ง...ที่เล่ามาคือพล็อตไม่ได้เหมือนนะครับแต่ว่าจบแต่ละตอนมันอารมณ์ค้างๆแบบเรื่องนี้เลย  มันทำให้ชวนอ่านต่อมากครับ 

ปล.ที่เล่าเรื่องคร่าวๆด้วยเพราะเผื่อผู้เขียนมาเห็นแล้วจะรู้จักเพราะเรื่องพรายพเนจรหาอ่านในเว็บไม่ได้  คนเคยอ่านต้องเป็นรุ่นผมไม่ก็แก่กว่าผมก็เลยเล่าสู่กันฟังเผื่อคอเดียวกันครับ 555

ผมไม่เคยอ่าน พรายพเนจร ท่าน joker socool และเรื่องแก่กว่าก็ไม่ขอยอมรับด้วยครับ 555
งานเก่าๆของผมเชิญได้ที่ ลิงค์ด้านล่าง

https://xonly8.com/index.php?topic=164918.msg651695#msg651695

ขอบคุณท่าน Kaithai ที่กรุณาจัดทำลิงค์นะครับ

retirenavy

แม่ลูกมีหวังโดนทั้งสองคนพร้อมๆกันแน่ๆ

ananda