ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ROCKY_BOY

สนุกมากครับ. ถึงตอนนี้สงสัยจะโดนลิ้นก่อนโดนไอ้ใบ้

ponchan80

ป็อดคงจะเสียท่าให้สองแม่ลูกแน่ๆๆเลย ครั้งแรกของป็อดก็โดนศึกหนักแล้ว ป็อดสู้ๆ

castiel47

ถึงตอนนี้ก็ต้องลุ้นอีกแล้วว่าป๊อดจะไหวไหมครั้งแรก2-1

PTTrayong

อ้างจาก: kalampee เมื่อ ตุลาคม 24, 2017, 02:53:49 หลังเที่ยง
อ่านแล้วรู้สึกแปลก ๆ นะครับ จากตอนที่ 2 ตัวแม่โดนสั่งให้หุบปากไปแล้วนี่นา แต่ทำไมถึงยังส่งเยียงด่าได้ขนาดนี้ ทั้งที่ร่างกายส่วนอื่นยังโดนสะกดอยู่แบบนี้

แต่โดยรวมแล้วถือว่าเยี่ยมครับ

เห็นด้วยนะครับ สงสัยตรงนี้ผู้ประพันธ์คงลืมนึกถึง อยากให้ตรวจทานก่อนกดตั้งกระทู้นะครับ ส่วนงานประพันธ์ส่วนอื่น เยี่ยมครับ ผมขอชมเชย

whitecrow

ผมว่า 3 ตอนจบมันสั้นไปหน่อยนะครับ น่าเขียนเรื่องได้ยาวกว่านี้แน่ๆ พล็อตเรื่องสนุกๆแบบนี้ 10 ตอนจบผมว่ากำลังดี

nano1234

ป๊อดจับหนิงลงโทษต่อหน้าวิไล จัดหนักๆไปเลยนะป๊อด

procha

ได้น้าขิก ช่วยเทรนอีกแรงนึง ไว้ใจได้เลย ป๊อดได้ขึ้นครูแร้ว คงได้แม่วิไลคนแรกในชีวิตแน่ๆ  ::HeyHey::

รอติดตาม น้าขิกจะมีความสามารถเปิดเผยออกมาตอนต่อไปครับ

weerawat

ปกติจะเจอแบบไช้พลังไห้ผูหญิงยอมมาเจอแบบนี้ได้อารมย์ไปอีกแบบ

pimmy121

แม่วิไล ไม่ต้องรีบหรอกจร้า เดี๋ยวป๊อดกับท่านภูติจัดให้อยู่แล้ว แต่ขอลองของสดใหม่อย่างน้องหนิงก่อนนะ

joker socool

ผมอ่านแล้วนึกถึงพรายพเนจรเลยครับ  มันเป็นเรื่องเสียวและเรื่องผีเรื่องแรกที่ผมอ่านจากหนังสือเรื่องผีที่ว่า ตัวเอกชื่อคม คำไท  ไม่เชื่อเรื่องผีเลยแต่กลับโดนผีพรายสิงแล้วบังคับร่างไปกินตับกับสาวๆก่อนฆ่าทิ้ง...ที่เล่ามาคือพล็อตไม่ได้เหมือนนะครับแต่ว่าจบแต่ละตอนมันอารมณ์ค้างๆแบบเรื่องนี้เลย  มันทำให้ชวนอ่านต่อมากครับ 

ปล.ที่เล่าเรื่องคร่าวๆด้วยเพราะเผื่อผู้เขียนมาเห็นแล้วจะรู้จักเพราะเรื่องพรายพเนจรหาอ่านในเว็บไม่ได้  คนเคยอ่านต้องเป็นรุ่นผมไม่ก็แก่กว่าผมก็เลยเล่าสู่กันฟังเผื่อคอเดียวกันครับ 555

watcha keawpar

ป๊อดเหนื่อยแน่งานนี้ ลุ้นแทบแย่ ชวนไห้ติดตามมากครับ เป็นกำลังใจไห้ผู้แต่งนะครับ

live20

number0

สมใจนึก เจ้าป๊อด ล่อ2สาวฝห้เต็มคราบเลย

akepong

ภูติปลัดขิกนี่ร้ายจริงๆ สงสัยนายป๊อดจะหมดสภาพตั้งแต่เปิดซิงแน่ๆ555

bob_2000th

อืมย์ สะใจได้อารมณ์(แก้แค้น) ถึงใจจริงๆ