ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

da1300

ครั้งแรกของป๊อดก็ได้สองคนเลยโชคดีจริง

Vi0z

รอตอนต่อไป ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  26/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 26/10/2560 - 26/6/2561 )

..............................................................

taton

เห็นมี part1 อ่านจนจบ นึกว่าจะมาแบบจัดสองแม่-ลูกจบไปทีละคน แต่มาแนวนี่ก็ดีนะ เห็นตำตาแบบนี้ สองแม่ลูกจะได้ไม่กล้ากับป๊อดอีก

durocman

แนวนี้นับวันยิ่งหายาก ขอบคุณท่านไรท์มากที่กรุณา ขออย่าให้ห่างไปนานก็แล้วกันครับ

first last

แนวเอาทั้งแม่และลูก เลย สาย dark แบบนี้ชอบ

beeriero

ถ้าป๊อดไม่อยากได้บอกนะเราจะรับไว้เอง

krissyou

ถ้ารู้สึกตันๆไม่ต้องเค้นก็ได้ครับ ไว้สมองโปร่งๆก็มาเขียนต่อ

ปล. แต่อย่านานนะครับ อิอิ  ::Thankyou::

zephyr77

the_nation

premz

ปากดีนักต้องโดนแบบนี้แหละ น่าจัดแม่ให้ลูกดูเป็นตัวอย่างก่อนนะ

zieghert

ชักอยากเห็นตอน ใช้พลังกับเมียเสี่ยเจียงคนแรกแล้วซิ

3kkkk5j

รอเรื่องนี้หลายวันเลย ติดตามผลงานนะครับหวังว่าจะได้สร้างสรรค์ผลงานดีๆแบบนี้ออกมาเยอะๆนะครับเป็นกำลังใจให้

kapoo3011

อำนาจที่ได้มามีค่าใช้จ่ายเสมอ แค่ยังไม่รู้ว่า ันคืออะไร

Gim Pongo

กำลังรออยู่เลย น่าจะได้เจอฉากเข้าพระเข้านางซะทีเนอะตอนนี้ เหมือนตอนก่อนๆจะเกริ่นมาซะเยอะ

dwarf

ขอบคุณครับ...ปลัดขิกอาศัย..สิงอยู่ร่วมด้วยกันกับน้องป๊อด..จะส่งผลเสียอย่างไรบ้างนะ