ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 1

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 24, 2017, 02:14:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xyzchu2513

ผมว่าป๊อดต้องเป็นคนโรคจิตแน่ๆ แทนที่จะสั่งให้สอนแม่ลูกหุบปากกลับปล่อยให้ด่า สงสัยโดนด่าแล้วเกิดอารมณ์ ดีนะที่่เอาคนลูกก่อน ถ้าเอาแม่ก่อนต้องเป็นโรคชอบคนแก่อีก

darksuper55

mine7777

Panya Sopae

ayiraj2408

ป๊อดค่อยๆเผยดัานมืดออกมาเรื่อยนะนั่นรอดูกันต่อไป

nujane_dude

ใอ้ป๊อดโหดจริง ได้ของวิเศษจากพ่อ เลยจัดแม่ลูกพร้อมกันเลย เด็ดสุดๆ

kk567353

บทลงโทษตอนจบจะเป็นยังไง เสร็จทั้งคู่รึเปล่า น่าสนใจ

toto65

มีไฟ(เสียว)ด้วย   อย่างนี้สาวๆคงร้อนกันน่าดูล่ะครับ

Reiji

ป๊อดจะได้ทำกับแม่ลูกสมใจมั้ยต้องรอดูต่อไป

tummaba

รออ่านตั้งแต่ตอนแรกเลยคับพระเอกเราตกลงว่าคนดีหรือหวั่นไหวง่ายคับแต่ก็น่าอิจฉาน่ะคับออกตอนต่อไปเร็วๆน่ะคับ

chriooth2539

i-max

rung20057

ป๊อดโชคดีจริง มีเทรนนิ่งชั้นเทพคอยสอน บทเรียนแรก

Don Dk

Nave Hunt