ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Studio Tar Kyouichirou] Chimiko Assassin !! (LogHorizon) [แปลไทย by E1iseTirkx]

เริ่มโดย E1iseTirkx, ตุลาคม 24, 2017, 11:34:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

E1iseTirkx

ลงอีกเรื่องติดๆกันไปเลย   ::Evil::

thegift52

sealedfeel

ถูกใจมากครับพี่ ไม่คิดว่าจะมีของ LogHorizon >< ขอบคุณครับ 

nekki

ฮาตรงนาโอกิไปตบบอสคนเดียวได้นี่ละ พลังกางเกงในซินะ

johnywalker

คิดว่ากางเกงในมันมีรู เอาไว้ใส่คริสตัลละนะ ช่วยเพิ่มเปอร์เซนต์การคริ อิอิ

elviswhat

ตัวละคร คล้ายตัวละครการ์ตูนเรื่อง wasas เลยครับ

xsoulkung123

มีงานให้ทำ ที่ว่างานดีดี นี่คืองานที่ทำแล้วเสียวดีจริงๆ
สาวน้อยผู้น่ารักได้มีความสุขแน่นอน
::JubuJubu::

possionseul

ชิโรเอะดูกระจอกไปเลย แต่พี่แมวนี่เท่บาดใจอยู่เสมอเลยนะ

siwapeeza

Gunitle

นี่มันโดจินสายไหนกันแน่ ไม่ค่อยเข้าใจเนื้อเรื่อง แต่ก็สนุกดีครับ ขอบพระคุณมากครับ

freekang

เกงในเพิ่มพลัง ถึงขนาดฆ่าบอสด้วยตัวคนเดียวได้เลย 5555
เห็นลิงมั้ย !!

(S)Kater

รู้สึกจะชอบแนวแฟนตาซีนะ อินเดกซ์ก็เรื่องนึงแล้ว นี่รวมพลคนติดอยู่ในเกมอีกเรื่องและ ยังดีที่ไม่ใช่สาวดุ้น  ::Sweat::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

E1iseTirkx

อ้างจาก: Kater เมื่อ ตุลาคม 26, 2017, 11:27:58 หลังเที่ยง
รู้สึกจะชอบแนวแฟนตาซีนะ อินเดกซ์ก็เรื่องนึงแล้ว นี่รวมพลคนติดอยู่ในเกมอีกเรื่องและ ยังดีที่ไม่ใช่สาวดุ้น  ::Sweat::
พูดได้เลยว่าเพราะความชอบล้วนๆฮะ   ::Shy::

strikef.

ขอบคุณครับ มารีอีกคนครบทีม แต่ถ้าสาวเยอะๆ น่าจะอีกกลุ่มนึงนะ สาวทั้งกลุ่ม ยกเว้นหัวหน้า 555