ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number6

ปิดจ๊อบไปแล้วหนึ่งงาน แล้วอีกงานจะเป็นยังไงนะ สนุกดี ขอบคุณครับ

toey_pv

ตามกลับมาอ่านครับ ต้องกลับมาปูพื้นเรื่องหน่อยครับ

doxswing

ฝึกกับแม่ก่อนแล้วค่อบทำกับลูกเป็นความคิดที่เยี่ยมมาก

Sammee MV Agusta

ต้องทำไห้ติดใจจนอดทนรอไม่ได้ไปเลยนะ

sunlightz

จัดแม่เสร็จแล้ว จัดลูกต่อแน่นอนนไอป๊อดด

kittaphot007

wood007

ธราเทพ แซ่ว่อง

Maru Maru

Jo Tajima

keng7799

5555maemoo

มาต่อตอนลงโทษสองแม่ลูก  อยากให้พี่ขิก เพิ่มขนาดลดขนาดของน้องชายได้ด้วยครับ

รามา65

ขึ้นครูกับแม่แล้วต่อไปก็สอนน้องหนิงเลยป๊อด

tottwo

จัดการตัวแม่แล้วยังจะเหลือแรงจัดการตัวลูกสาวมั้ย

pomanmoo

หักมุมเลย ตอนก่อนนึกว่าจะเปิดลูกก่อน แต่สุดท้ายเปิดแม่ก่อน
ลุงขิกก็ยังคงทำหน้าที่ติวเตอร์ได้ดีเหมือนเช่นเคย
ป๊อด..เอ้ย ทีติวเตอร์ดีมีชัยไปกว่าครึ่ง  ::DookDig::