ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Aoiten (Aoten)] Furomonogatari (Bakemonogatari) [แปลไทย By E1iseTirkx]

เริ่มโดย E1iseTirkx, ตุลาคม 28, 2017, 04:09:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

E1iseTirkx

ปากก็บอกจะไปหยิบมังงะมาแปลบ้าง
แต่สุดท้ายก็ดันไปหยิบโดจินมาแปลอีก
::Waiting::

ครั้งหน้าขอสัญญาว่าจะเอาเป็นมังงะมาแปลบ้าง (พักโดจินไว้ก่อน)  ::Sobad::

แต่ยังไงก็ตาม!!เรื่องนี้เป็นแนวธรรมดาล่ะ!!(ถ้าเทียบกับเรื่องก่อนๆที่แปลลงในเว็บน่ะนะ) ::Confident::

สำหรับคนที่ต้องการจะโหลดเก็บไว้สามารถไปโหลดแบบ Torrent ได้ใน Sad Panda นะครับ
จิ้ม <<<

top314007

::Horror:: สยองตอนสุดท้ายนะคับไม่รู้ว่าพระเอกเราจะเป็นยังไงต่อไปนะคับที่แฟนตัวเองมาเห็นแบบนี้คิดแล้วสยอง ::Horror::

bunforfree

ขอบคุณที่แปลมาให้ได้อ่านกันครับ ::Bloody::
ว่าแต่พระเอกนี้ น้ำไม่หมดนี้ สองคนแบบนี้ยันเช้าได้เลยนะครับ ::HoHo::

tazasss01

ถ้ามีต่อ พระเอก คงโดดเชือด แน่นอนเลย

::Horror::  ::Horror::

siwapeeza

เหมือนพระเอกจะต้องต่ออีกหลายยกเลยนะนี่  5555

possionseul

อะไร ๆ ก็ ดีไปหมด สงสัยไม่กี่อย่าง ทำไมห้องน้ำมันโคตะระใหญ่เลยว๊าาาา แถมมีโทรศัพท์ มีโซฟา ในห้องน้ำอีก

nekki

น้องนกกับน้องผึ้งคู่นี้สุดยอดอยู่แล้ว แต่พระเอกโดนน้องปูเชือดตอนจบแน่ ความจริงถ้าเรื่องนี้มีน้องงูมาร่วมด้วยจะดีมาก

Joker-

ตอนท้ายใครโผล่เนี้ยย แม่? พี่สาว? หรือน้องสาวอีกคน?

ไม่น่าใช่แฟน เพราะแฟนตอนเริ่มต้นผมสั้น

E1iseTirkx

อ้างจาก: Joker- เมื่อ ตุลาคม 28, 2017, 10:05:56 ก่อนเที่ยง
ตอนท้ายใครโผล่เนี้ยย แม่? พี่สาว? หรือน้องสาวอีกคน?

ไม่น่าใช่แฟน เพราะแฟนตอนเริ่มต้นผมสั้น

หล่อนคือแฟน ณ.ปัจจุบัน ของพระเอกครับ
แค่พระเอกไก่อ่อนโดนผู้หญิงในต้นเรื่องยั่วแค่นั้นเองครับ

::Oops::

huwat0427

พระเจ้าจอร์ดมันยอดมาก มีน้ำไม่มีวันหมด เอาได้ไม่จำกัด พันธ์ลูกครึ่ง

E1iseTirkx

พึ่งมาดูกระทู้ตัวเองพึ่งเห็นว่าภาพมันตกไปหน้านึง !!  ::Ahh::
(หน้าที่14ช่วงที่กำลังตุบตับกับสึกิฮิจัง) แก้เพิ่มเข้าไปแล้วฮะ..ขอโทษด้วยครับ
  ::Thankyou::

tkung

pokpoom

CoolNook Thangsakul

5555+  ดี นะพระเอกแม่งเปนอมตะ ไม่งั้น โดนนางเฉือดตายแน่นวล

bigboy001

::Horror:: งานนี้โดนรุม 3 แน่ ๆ พระเอกจะไหวไหมนะอะบีึ่ยๆ