ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

naatomijung

ไม่ผิดหวังที่รอ พอร์ตเรื่องจะเป็นยังไงต่อไป ต้องไปหาตอนเก่าๆมาอ่านอีกรอบครับ

leo_attack

amtorff73

เดาเรื่องไม่ถูกแล้วครับ อยากรู้จริงๆว่านางแพรทองกับลุงแดงจะมีบทบาทยังไงต่อไป

panya kaimookdee

leo_attack

mirage

noklek

Sopun Jeekkee

ขอชมเชยครับ มีปมใหม่ๆ เกิดขึ้นทุกตอน และที่สำคัญเกี่ยวพันกัน ทำให้น่าตื่นเต้น ติดตาม

zazamak

อ่านแล้วเริ่มงงกะการสลับตัวละครับ แต่ ยิ่งอ่านยิ่งเสียว อร่อยมากครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

ezmoo

ขอบคุณมากครับ ที่นำผลงานมาแบ่งปัน

รอลุ้นน้องเหมย...ไม่น่าโดน...นะ

Wavekingza

ขอให้กู๊ดเอนดิ้งทีเถอะ ไม่อยากปวกตับ
1

exelier

ใจจริงอยากให้สาได้กับแบงค์ แล้วรันรุมแบงค์ ส่วนเหมยปล่อยไปครับ 555

purit

มะหมี รักเปิ้ล

เหมือนสองเรื่องคับช่วงนี้คงต้องรอตัวละครมาเจอกัน

Sakdiwichai Ontong