ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

Paragraph<BB>

อะไรของเหมยว่ะน่าหงุดหงิดวะ ถ้าเป็นแฟนนี้เสียใจชิบหาย

Prince80

เหมยจะโดนยังไงต่อครับเนี่ยติดตามครับผม

kuma_777

รู้สึกว่าเรื่องเพิ่มตัวละครเข้ามาค่อนข้างเร็วและเยอะบางทีอาจจะทำให้บทบาทแต่ละตัวไม่ค่อยเต็มเท่าไร แต่ว่ายังสนุกอยู่ครับ

dew1

eglebudsob

พ่อรันคงรู้อยู่ในใจแล้วล่ะว่าลูกเป็นแมน

865162

คาดเดาไม่ถูก แต่อยากรู้ว่า พระเอกจะโดนจิ้มมั้ย

natt4556

มีสับสนว่าตอนไหน ใครอยู่ในร่างใคร ทำอะไรบ้าง 555

Moo Muzz

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก นับถือผู้เเต่งจากใจเลยครับ

txxt30

เหมยติดใจท่อนเอ็นฝังมุกของตาแดงเข้าให้แล้ว

วัธน์กวี

เหมยจะทำยังไงมีวิธีไหนที่ไม่ต้องคืนกล่องให้พ่อ

sarawut chanart

Besttd19

Asura4237

kolonasaka

สาไม่น่าไปแกล้งแบงค์เลย
เดี๋ยวนายแบงค์ได้โอกาส​เอาคืนบ้างแน่ๆ