ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 3 (จบตอน)

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:52:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

ทั้ง ๆที่ชื่อป๊อดแท้ ๆ กลายเป็นมือปราบไปเสีแล้ว  คราวี้แม่ลูกคงทุเลาการนาเรื่องนายป๊อดไปได้  แม่ด่าลูก อาจจะขวางไว้ก็ได้นะ

kit2516

bluenavy

pongsakornkpb

divadevil

และแล้วหนิงก็มีความสุขอย่างสำลักล้นที่ป็อดได้มอบให้อย่างเต็มที่จนแทบแหกกันเลยทีเดียว

gumpxxxx

ขึ้นขี่ขนาดนี้แล้ว ยังปราบพยศม้าแก่ อย่างวิไลไม่ได้ แต่น่าจะปราบพยศม้าสาวอย่างหนิงได้นะ
ในห้องแตกไปน้ำนึงแล้ว แล้วไอ้ที่แอบมองอ่ะ แตกกี่น้ำแล้วนะ

noonut

ได้กุนซือดี อย่างน้าขิก  ติดใจทั้งแม่ทั้งลูก

jibxonly

เอาซะให้ติดใจทั้งแม่ทั้งลูกเลย แต่งได้เสียวดี ขอบุณมากครับ

pattaa

จัดหนักจนน้องหนิงติดใจ ต่อไปก็ไม่ต้องใช้ปลัดขิกละ

keng9955

เอาให้อยู๋ทั้งแม่ลูกเลยครับ  จัดไปให้หนัก

mitapa

เผด็จศึกคู่แค้นทั้งแม่และลูกเลยน่ะไอ้ป็อด

phaii

อ่านแล้ว เหมือนเราไปนั่งดูข้างๆเตียงเลยทีเดียว ขอบคุณนะครับ ที่ผลิตผลงานดีๆแบบนี้ออกมาให้พวกผมได้อ่านกัน

cologo12

ไก่อ่อนป้อดกลายร่างแล้ว ต่อไปจะเปนใครโดนนะ

snoob

หนิงกลายเป็นทาสกามซะเเล้วสองแม่ลูกจะมีชะตากรรมอย่างไร

rotisaimai

ลีลาแบบนี้ไม่ต้องให้น้าขิกช่วยแล้ว เผลอๆ แอบมามาหาที่ห้องเองด้วย