ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน3 เพื่อนมาเยี่ยมบ้าน

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:53:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pongsathorn Weerahong

ดร บุ๋มติดใจลุงซะแล้ว ชวนเพื่อนๆมาให้ลุงด้วย มาตอนละคนจะได้มีให้อ่านหลายตอนด้วยครับ คนเรามักมีสัญชาติญานดิบ อยู่ที่ว่าจะค้นพบไหม

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้าเป็นเรื่องจริงก็สงสารลุงที่โดนใส่ความ แต่เรื่องจริงก็พึ่งข่มขืนเขาไปนะ บอกว่าโดนใส่ความนี่ไม่น่าเชื่อถือสุดๆ แต่ไปแล้วอย่ากลับมาทำให้ครอบครัวเขาแตกแยกเลยนะ ขอร้อง

PTTrayong

แก้มบุ๋ม ตอนจบคงไม่พ้นเลิกกับพี่ธีร์ละครับ พี่ธีร์คงรับไม่ได้ แต่ตัวเองก็คบกับลุงไม่ได้เหมือนกัน

intanianoi

อิจฉาลุงจริงๆได้เอาฟรีแถมได้เงินอีกต่างหาก

keng7799

น่าสนใจมาก ไม่รู้เพื่อนน้องแก้มบุ๋ม จะเสร็จโจรอีกเมื่อไหร่

Panya Sripaks

เริ่มติดใจลุงแล้วกลับมาได้จัดหนัก  พร้อมเพื่อน ๆ แน่ ๆ เลย  ขอบคุณครับ

mika2009

kaznuri01

ข่าวดีคือท้องสินะ หึหึ ติดใจลีลาคนอายุรุ่นพ่อแล้วสินะ ลืมยากแน่ๆ

toeylogic

boyboyboy

ดำเนินเรื่องได้สุดเสียวจริงๆ ดอกเตอร์ กับคนคุก สนุกทุกตอนเลยครับ

kiratwice

ชอบแนวนี้มากเลยครับ แนว NTR ตามอ่านตลอดทั้ง โดจิน และหาหนังมาโหลด อ่านสนุกจริงๆ

innocent32

เดาว่ามันยังไม่ไปไหนไกลเพราะยังมีเหยื่ออีกสองราย หุๆๆ

kajooyaimag