ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน3 เพื่อนมาเยี่ยมบ้าน

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:53:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thum2520

theshake

สุดยอดเลยลุง จัดหนักซะตืดใจ ดีไม่ดีได้เพื่อนเจ๊แถวมาด้วย แบบนี้ต้องเก็บให้ครบ

bosshii

ลุงแก้ปัญหาดีมาก อยากให้ลุงไปบ้านเพื่อนบุ๋มต่อครับมันส์แน่ๆ

KFzzz

banksc79

solomon1977

ยังถือว่าโชคดีนะครับที่ไม่เจออะไรมากกว่านี้  ยอมไปซะดีๆแต่ว่าน่าจะมีหักมุมมีเหตุให้ต้องกลับมาอีกรอบแล้วอยู่ยาวๆเลยคราวนี้

ปัณณทัต ชอบมาก

สงสัยว่าลุงแกหนีไปไม่ได้ไกลแน่นอนครับ ข่าวออกเยอะแบบนี้ คงได้แอบเข้าบ้านสาวๆ อีกแน่ครับ

bluesky11

ลุงไปแล้วไม่ไปลับแน่นอน ท่าทางเพื่อนบุ๋มก็ไม่น่ารอด ว่าแต่ดร.ธีร์ มีข่าวดีว่าได้ไปทำงานที่พม่าป่าวครับ ขอบคุณที่แบ่งปันให้อ่านครับ

Fagamura Tomi

ข่าวดีที่ว่าคือดร.บุ๋มท้องใช่มั้ย แล้วเพื่ออาจาร์บุ๋มก็โดนต่อ (มโนเฉย) แค่คิดก็เสียวแล้ว

nuttapon rujirathumrong

เห็นชื่อตอนเพื่อนมาเยี่ยมบ้าน ไอ้เราก็นึกว่าจะเป็นพวกนักโทษที่เหลือซะอีก ถ้าให้เสนอไอเดียก็คิดว่าตอนกลางๆเรื่องน่าจะเป็นแนวตาหม่องพาพวกนักโทษคนอื่นมารุมน้องบุ๋มต่อน่าสามีนะ คราสสิคดี

kidxero

โคตรตื่นเต้น จริงๆน่าจะมีฉากลุงไล่เก็บเพื่นคุณบุ๋มด้วยนะน่ามันส์

wawer nakorn

บุ๋มน่าจะติดใจทั้งเก่งทั้งอึดแล้วเพื่อนให้ไปซ่อมท่อไหนนะส่วนตัวหรือของร้านนะ

holovelove

สนุกมากครับ ลุ้นลุงหม่องจะเหมาเอาเพื่อนคุณบุ๋มด้วยไหม
เหงาๆ

ZenSor UnZeen

รับเข้ามาเป็นคนสวนที่บ้านต่อเลยจะได้ไม่ต้องหลบซ่อน

Java2549