ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน3 เพื่อนมาเยี่ยมบ้าน

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:53:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ขอนลอย บักเคียบ

กลับบ้านทำไมลุงกำลังสนุกเลย แล้วลุงจะกลับมาอีกไหมเนี่ย

BuffFun

ดร.บุ๋มโดนแล้ว เพื่อนๆก็น่าจะโดนด้วยครับ 55

darthorange

ขอบคุณครับ สาวแก้มบุ๋มถูกปลุกสัญชาติดิบขึ้นมาแล้ว ใครจะเป็นคนดับได้ละทีนี้ แล้วกลุ่มเพื่อน ๆ จะเป็นเหยื่อของหม่องวินตินหรือเปล่าครับ น่าลุ้น

ธราเทพ แซ่ว่อง

รับมาเป็นคนใช้ที่บ้านเลยครับ ดร บุ๋ม

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ลุงไปซะแล้ว ลุงแกก็ดี แถมหำใหญ่อีกต่างหาก ดร.บุ๋มจะเจออะไรอีกบ้างน้า

sofee

เห็นด้วยกับหลายๆ ท่านครับ
นอกจากดร.จะติดใจซะแล้ว
ตอนนี้ลุ้นไปถึงเพื่อนของดร.ด้วยครับ อิอิ

พง ใจดี

น้องบุ๋มเริ่มติดใจคนแก่  ไม่รู้ว่าเพื่อนๆน้องบุ๋มจะโดนไหม

tjnet

ชอบมากเลยครับ น้องแก้มบุ๋มโดนจัดหนักตลอดเลย

Bennyz

รออยู่นานเลยครับ หยุดอ่านไม่ได้จริงๆ ตอน1-2 สนุกมากครับ รอลุ้นน้องแก้มบุ๋มตอนที่3ต่อเลยแล้วกัน ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

wapwap

ชอบเรื่องแนวนี้จริงๆครับ แต่อันนี้คุณลุงแกดูไม่หื่นโหดเท่าไหร่นะครับ
รอติดตามต่อไปครับ ::Shy::

shinosuke

oui

ลุงหม่องน่าจะได้พวกเพื่อนของแก้มบุ๋มด้วยนะครับ

zero009