ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน3 เพื่อนมาเยี่ยมบ้าน

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:53:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warahok

ทำท่าเหมือนจะจบ แต่อาจจะไม่จบง่ายๆซะแล้ว รอชมครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

pukky140213

อยากให้แก้มบุ๋มเจอลุงคนใหม่ เพราะติดใจคนแก่ 

kchumpot

สนุกมากครับขอยาวๆหน่อยนะครับชอบอ่านมากขอให้ลงไวๆนะครับแฟนๆรออยู่

Tom525218

ผมว่าเพื่อนดร ก็คงไม่รอดพ้นจากเงื้อมือลุงแกแน่ ผมว่าโดนเข้าไปคงติดใจเหมือนดร ขอบคุณมากครับ

hellboy666

ด้านมืดของ ดร.บุ๋ม กำลังจะมา อิอิ ร่านควยแน่ๆ

anupan_2764

สงสัยว่าลุงจะได้เมียเพิ่ม
เอาให้หลงกันโงหัวไม่ขึ้นเลย
เสร็จโจร 555

Man_On_The_Moon

ลุงหม่องกำลังจะกลายเป็นช่างปนะปาในตำนานละสินะ ::Evil::

pinmonkey

พี่ธีร์แพ้ลุงหม่องผู้มีประสบการณ์สูงเสียแล้ว ขอบคุณมากครับ

procha

น้องบุ๋ม อย่าเพิ่งตายใจเลย เดียวเฒ่าหม่องก้อโผล่ตัวมาจากบ้านเพื่อนกิ๊ฟแน่ๆ อิอิ คราวนี้คงมีแซนวิช แน่ๆเลย เดาใจท่านผู้แต่งน๊ะคร๊าฟฟ เห็นน้องกิ๊ฟถามว่าเป็นช่างประปาป่าว น่าจะมีโยงเรื่องไปน๊ะ  ::GiveMe::

swbkk

เจอลุงหม่องจอมอึดแถมมีทีเด็ด น้องบุ๋มชักติดใจซะแล้ว เดี๋ยวจะต้องเรียนรู้เทคนิคเพิ่มเติมอีกไม่ใช่น้อย ขอให้ลุงหม่องโชว์ลีลาให้ดร.สาวหลงเกมกามาเลยนะครับ  ::DookDig::

azerothx

ติดใจหม่องซะแล้วแบบนี้ ไปแล้วมีกลับมาซ้ำมั้ยนะ ::Thankyou::

biggiggog

ยังไงๆก็ต้องกลับมา เอาเงินเค้าไปแล้ว
ต้องกลับมาใช้หนี้ให้สาสมใจ...เฮ้ย เฮ้ย
::GiveMe::
ขอบคุณมากๆครับ

thep59

สงสัย ดร.บุ๋ม จะติดใจหม่องซะแล้ว แล้วเพื่อนจะโดนหม่องไหมละ รอลุ้นจะมีอะไรต่อไป

surfaced

phanuphan chanthong

ลุงหมองวิน  จะไปไหนละ  ไม่คิดถึง ดร.แก๋มบุ๋ม เหรอ