ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน3 เพื่อนมาเยี่ยมบ้าน

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:53:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piyaked

รู้สึกโล่งใจแทนดรบุ๋ม แต่ดรบุ๋มก็คงจะเสียดายอยู่ไม่น้อย ทีนี้จะหาใครมาดับไฟสวาทที่ลุกโชนให้ล่ะครับ

mighty

ลุงๆๆรีบกลับมาทำงานบ้านให้เรียบร้อยเลยนะ..ดร.แก้มบุ้มกล่าว

forzakhan

อยากให้ลุงไปจัดหนักเพื่อนๆของ ดร บุ๋มด้วยค่ะ

kit2516

thing

man88

เดี่ยวลุงแก ต้องกลับมาซ้ำ เชื่อผม ผมเรียนมา 

Huawei Huawei

เอาแล้ว แก้มบุ๋มหลงไหลในรสสวาสซะแล้ว พลีกายทุกทีเลย แง่มๆๆ

minemints

ยังเหลืออีก 2 สาวเพื่อนบุ๋มครับ แต่คิดว่าคงไม่รอดแหละแต่จะเสร็จใครใน 3 คนนี้แหละครับ ติดตามกันต่อไป

win2506

wiseman

ความต้องการลึกๆของ ดร.ถูกปลุกมาแล้วคงดับยากแล้วละครับ น่าจะให้อยู่ต่อเพื่อสอนวิชาครับ

เจ้าชาย ราอูล

อยากให้แต่งเรื่องแนวนี้ โดยเอาดารามาเป็นนางเอกครับ อั้ม นุ่น แพนเค้ก จั่กจั่น 
ส่วนเรื่องนี้อยากให้ลุง ทำให้ดอกเต้อสาวยอมทั้งกายและใจเลยครับ

wow123

ลุงหม่องจะกลับตอนไหนแล้วจะได้ใครอีกมั้ยเนี่ย

ราเชน เชน พรหมใจ

เนื้อหาน่าติดตามมากครับ

====================================

6/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 6/11/2560 -6/5/2561 )

===============================================

KOM Jenvii

ผมว่า รับมาเป็นคนใช้ดีที่สุด  ใช้ทำสวนได้ ใช้ขับรถได้ ใช้ทำสามีได้ด้วย พล๊อตเรื่องใช้ได้เลยครับ เจี๊ยวเล็กไปน่ะ

plahman

น้องบุ๋มติดใจพี่หม่องแน่นอนละ เจอแบบนี้เข้าไป