ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน3 เพื่อนมาเยี่ยมบ้าน

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:53:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pekunws

ติดใจขนาดนี้ สงสัยจะพลีกายให้ทุกวี่ทุกวัน
ชอบแนวนี้มากครับ รอติดตามผลงานเรื่อยๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

midnightblusie

banrai kidsada

cat669

savana911

ได้อารมณ์ดีครับ แนวดิบๆ เหมือน ดร.ที่เก็บกด ได้ปลดปล่อย

mdemigod

ด๊อกเตอร์สาวติดใจกระบอกไฟฉายหม่อง ส่วนข่าวดีจากสามีขอทายนะครับตั๋วเครื่องบินไปเที่ยวเมืองหม่องใช่ไหมครับท่าน darkgiggs

common

ดูจากเนื้อเรื่องแล้ว ดูท่าจะมีเซอร์ไพรซ์จากสามีแน่นอน

txxt30

ข่าวดีของดร.ธีร์ คืออะไรกันนะ  ?  แล้วลุงหม่องแกจะหวนกลับมาอีกไหม

๋GEORGE

จัดให้เพื่อนๆน้องแก้มบุ๋มด้วยนะลุงหม่อง  ได้โปรด

tim51200943

::Glad:เย้  ตอนใหม่มาแล้วพาเพื่อนมาโดนเพิ่มแน่นอนนนน

ball20

ปลุกตัวตนดร.บุ๋มเสร็จ แล้วหนีกลับบ้านเฉยเลย

diaby

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตาม และบทเสียวถูกใจครับ เสนอให้ลุงหม่องได้อยู่เป็นคนใช้หรือแอบอยู่ในบ้าน และมีโอกาสเอาดร.แก้มบุ๋ม ขณะสามีอยู่ใกล้ๆ ทั้งบนเตียงเวลาสามีหลับอยู่ หรือในห้องครัว คงเสียวมากๆ

sniperteam

อย่างนร้ยุ๋มกะถือว่ามีชู้เต็มรูแบบเต็มใจซะขนาดนี้ 5555 ขอบคุณมากครับ

AssSin01

ปูมาแบบนี้ ลามไปยันเพื่อนแน่นอน จัดคาร้านเลยครับ 55555