ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักในวัยรุ่น ตอน 1

เริ่มโดย ckaii, พฤศจิกายน 03, 2017, 11:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ckaii

รักในวัยรุ่น ตอน 1

หลังจากเรื่องสั้นหลายๆ เรื่องที่ทะยอยแตกออกเป็นเรื่องของแต่ละคนทั้งเรื่องของ แบม พลอย ฟ้า ผู้แต่งจึงทั้งเห็นโอกาสที่จะนำเรื่องทั้งหลายมารวมกันเป็นเรื่องเดียวเพื่อให้ง่ายต่อการอ่าน (และการเขียนด้วยอันที่จริงแล้ว) โดยเรื่องในภาคต่อนี้จะให้มีชื่อเรื่องว่า รักในวัยรุ่น ซึ่งจะบอกเล่าจากชีวิตของผู้หญิงสามคนที่แตกต่างกัน และจะพาข้ามเวลาไปอีกครึ่งปีจากตอนจบตอนที่แล้ว

อาจจะห่างหายไปนานหรือเว้นช่วงไปนานนะครับ กองทัพเดินด้วยเงิน เงินเกิดจากงานครับ 
ยกเว้นแต่จะมีใครจ้างให้เขียนประจำก็จะยินดีมากๆครับผม (ฮา)

ขอเชิญติดตามกันได้ครับ..

—————————————————

ภายนอกแม้ว่าคนจะมองว่าเธอเป้นคนที่เรียบร้อย ดูท่าทางตั้งใจเรียน เงียบๆ และใสซื่อคนนึง เพราะเวลาเพียงแค่ไม่กี่เดือนแรกในรั้วมหาวิทยาลัย ไม่สามารถทำให้คนที่เพิ่งรู้จักกันมองทะลุเข้าไปเห็นส่วนลึกของแบมได้ ภายใต้รูปร่างที่เหมือนเด็กสาววัยมัธยม และใบหน้าที่สดใสเรียบร้อยของเธอ ทำให้เธอตกเป็นที่หมายปองของหนุ่มๆ ที่แอบปลื้มในความใสของแบม โดยเฉพาะกลุ่มที่มาจากโรงเรียนชายล้วน ที่ค่อนข้างจะตื่นเต้นกับการได้เจอสังคมใหม่ๆ แม้ว่าแบมจะไม่ได้เป็นคนที่สวยที่สุดในบรรดาผู้หญิงมากมายในคณะ แต่วัดโดยเอาความน่ารักเป็นมาตรฐานแล้วนั้น แบมที่ไม่ได้มีใบหน้าที่สวยคมหรือรูปร่างที่ยั่วยวนเหมือนคนอื่นๆ กลับติดเป็นอันดับต้นๆ ได้โดยที่เธอไม่ต้องพยายามอะไรเลยแม้แต่น้อย

แต่อันที่จริงแล้วสิ่งที่อยู่ในจิตใจลึกลงไป ภายใต้เสื้อผ้าที่เรียบร้อยและใบหน้าที่เรียบนิ่งของเรานั้น คือตันหาและราคะที่คุกรุ่นอยู่ตลอดเวลา และไม่สามารถลบความใคร่ออกไปจากจิตใจได้ กลายเป็นการเสพติดท่ีต้องการมันมากขึ้น บ่อยขึ้น จนทำให้ในอดีตที่ผ่านมาเราแอบมีความสัมพันธ์ลับๆ กับน้องที่สนิทชื่อน้องพลอย ซึ่งน้องพลอยก็สามารถเติมเต็มความต้องการในจุดนี้ได้ เพราะความสัมพันธ์แบบเลสเบี้ยนนั้นเราสามารถมีอะไรอะไรกันได้มากเท่าที่ต้องการ ต่างกับผู้ชายที่มีข้อจำกัด

แต่เพราะความรู้สึกผิดชอบอีกส่วนหนึ่งที่ทำให้เราต้องยอมจบความสัมพันธ์กับน้องพลอยก็เพราะว่าเรารู้สึกไม่ดีที่ไปมีความสัมพันธ์กับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนของเรา ซึ่งความรักกับเซ็กส์นั้นสำหรับเราเราคิดว่ามันไม่ใช่เรื่องเดียวกัน ถึงจะเป็นส่วนประกอบของกันและกันก็ตาม ถึงแม้ว่าแฟนของเราจะไม่รู้และจะไม่มีวันได้รู้เรื่องที่เกิดขึ้น แต่เราก็ต้องการที่จะรักษาความรักเอาไว้มากกว่า ซึ่งความคิดในส่วนนี้ทำให้เรารู้สึกผิดมากขึ้นทุกวันๆที่มีความสัมพันธ์กับน้องพลอย จนถึงวันหนึ่งเราจึงต้องแยกทางกัน แม้ว่าเซ็กซ์กับน้องพลอยนั้นจะเป็นอะไรที่ทำให้เราพึงพอใจมากกว่า  แต่ความถูกต้องต้องมาก่อน และเราก็หวังกับตัวเองว่าเราจะสามารถหาทางออกให้กับตัวเองได้ในเร็ววัน ...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

benzeaa

ชอบอ่านเรื่องแบบนี้ที่สุดเลย ติดตามตลอดครับ

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Blacksilk75

ติดตตามครับ

กรุณามาแก้ไข ปรับปรุงคำตอบด้วย
เพราะในห้องผู้ประพันธ์  ไม่ต้องการ คำตอบแบบนี้
ก่อนใช้งานห้องไหน ควรศึกษากฎกติกาของแต่ละห้องด้วย

.........................................................................................

3/11/2560   

mod อุตสาห์เตือนไม่มาแก้ไขก็แบนไป รีพลายมักง่ายผิดเงื่อนไขการรีพลายตอบ
ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
เคยโดนแบน กันยายน 18, 2016
https://xonly8.com/index.php?topic=167714.msg203720#msg203720
ไม่สนใจกติกา แบน 2 ปี ( 3/11/2560 - 3/11/2562 )

.........................................................................

kvachira

ชอบเรื่องแนวนี้มาก
จะรอติดตามนะครับ
ขอบคุณครับ

taefuck

เริ่มเรื่องมาก็น่าสนใจมากแล้วครับ น่าจะได้เห็นบทบาททั้งชาย หญิง และ หญิงกับหญิงในเรื่องนี้แน่ๆ เลย และคงจะมี 3P ด้วยแหงๆ ::Glad::

anupan_2764

ผมติดตามผลงานของท่าน ckaii มานานและหลายเรื่อง ยอมรับเลยว่าชอบทุกเรื่อง
เรื่องนี้เลยพลาดไม่ได้ ขอบคุณครับ

thanarat3459

ตืดตามครับ ขอบมาก ::Dribbling::

...............................................................................................
  3/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 3/11/2560 -3/5/2561 )

..............................................................

niceanglev

เริ่มต้นน่าสนใจดี สไตล์ผู้หญิงเก็บกดแบบนี้ ตอนมันระเบิดออกมาสนุกแน่ๆ

sincethai

น่าอ่านครับ สนใจว่าใครจะมาบำบัดให้เธอบ้างนิ

aaa01

ขอบคุณมากครับ น้องแบนเป็นสาวที่เก็บกดแบบนี้รองเวลา

gritkin

ท่าทางจได้อ่านหลายเเนวใน1เรื่อง ชอบดีครับ ไม่จำเจดี

qwerty9999

ขอบคุณครับ
ยังไม่เคยอ่านเรื่องเก่า
มาอ่านเรื่องนี้เลย

nooy01

เรื่องแนวใสๆ วัยรุ่นๆ แบบนี้ ชอบเลยครับ

Sunlove Noimj

แนวนี้แหละสุดยอด ขื่อคนแต่ง การันตีเลยไม่ผิดหวัง

napakon

ใสๆภายนอก เก็บกดพอระเบิดมาก็ร้อนแรงเปรี้ยวจี๊ดแน่เลยยยย