ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swbkk

แหม   จากเรื่องเสียวสยิวกลายเป็นดราม่าสนุกๆอีกเรื่องนึงแล้วครับ อ่านเพลินดี เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก   ::Thankyou::

sunshine9

ดีใจมากๆ รออ่านด้วยใจระทึก รบกวนลงถี่ๆนะครับ  ::WooWoo::

Ben Pookra

จะขาวหรือดำหล่ะ
หรือดำก่อนค่อยขาวดี

ป๊อดดดด

wink

plzalone1

ป๊อดเอ้ยพ่ออุส่ามาเตือนแต่ก็สายไปสะแล้วเย็ดจนหนำใจไปแล้ว2คน

kopXIIII

ว่าแล้วว่าต้องมีเงื่อนไขจริงๆ
ป๊อดต้องไปช่วยหลิวแล้ว
น้าขิกช่วยด้วย

kipkipju kisdsada

Eldy CR

ตอนแรกๆที่อ่านรู้สึกยังไม่ราบรื่นเท่าที่อ่านตอนนี้เลยครับ ดูเป็นมืออาชีพหรือไม่อย่างนั้นก็จินตนาการเริ่มรื่นไหลครับ สู้ๆครับ

อีกา

เพื่อไม่ให้หลิวเป็นอาไรเราต้องปล้ำหลิว ก่อนใช่มั้ยป๊อด

อิทธิพล ทบชา

ต้องช่วยคุณหลิวให้ไดด้นะะป๊อดสู้ๆ เอาปลักขิกฟาดหัวเลยไอ้น้อง555

gfthebc

ป๊อด​จะ​ปกป้อง​น้อง​หลิว​ได้​ไหม​ครับ​เนี้ย​ จะ​ได้​เป็น​การเสริม​สร้าง​ความ​ดี​ไป​ใน​ตัว​

wmpm2703

สาวเจ้าคงไม่เป็นไร ก็ป็อดคงไปช่วยเสียวตามเนื้อเรื่อง

diaby

ขอบคุณครับ เนื้อหาเริ่มเข้มข้น น่าติดตามมากครับ

alittleboat

พ่อ ของป้อด นี้ ใคร ในเรื่อง รักยม ว้า ผมเดานะครับ
ผมชอบซี่รี่ย์นี้
ขอบคุณสำหรับผลงานนดีๆๆ ครับ