ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 4 คำเตือนของพ่อ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 05, 2017, 09:51:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kidxero

คุณหลิวน่ารักขนาดนี้มีหรือป๊อดเราจะยอมให้ตกอยู่ในมือคนอื่น

peddo

มีคติสอนใจซะด้วย เสียดาย พ่อมาเตอนช้าไปหน่อย ออกนอกลู่นอกทางไปหลายดอกละ พยายามทำความดีทดแทนเข้านะครับ เดี๋ยวได้ช่วยเหลือคุณหลิวแน่ แต่จะช่วยถึงขนาดไหนนี่สิ อิอิ จินตนาการไปไกลเลย ขอบคุณครับ

pad1983

เช็ด!!ป๊อดต้องช่วยคุณหลิวให้ได้ เพราะเรามีน้าขิดติดตัวอยู่

Panya Sripaks

เริ่มแล้วหลังจากสนุกมาแล้ว ขอให้โชคดีอย่าโดนรุมนะ  ขอบคุณครับ

bob_2000th

นึกว่าน้าขิกจะอยู่สายมืดซะอีก อย่างงี้ก็ดีหน่อยจะได้ช่วยพระเอกเรา

ball20

แหมน่าอิจฉา ถอนหญ้าอยู่ดีดี บทฮีโร่ก็มาตกใส่

aodpasa

beeriero

มะยม ร้อยเอ็ด

คุณหลิวแสนดีอย่าเลย ช่วยเธอไว้ดีกว่า แต่ค่อยๆ จีบ ทีหลัง ไม่ต้องพึ่งมนตครถา

weerawat

SNGOT

ไม่ยอมให้ทำอะไรหลิวเพราะเอ็งจะทำเองสิเนี่ยป๊อด

soplpop

ไอ้ป็อดเอ็งต้องช่วยว่าที่เมียให้ได้น่ะเว้ย

nanzy153

lindor

เรื่องในดวงใจมาแล้ว ขอบคุณท่านผู้แต่งมากครับ ขอติดตามการผจญภัยของนายป๊อดต่อไป  ::Glad::

cides

อย่าให้หลิวหลุดมือ เรียกปลัดขิกมาช่วยด่วน