ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่10

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 06, 2017, 12:18:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkwingzzz

เว้นนานจนลืมตอนเก่าเลยครับ
แต่ก็เป็นกำลังใจให้ตลอดครับ สู้ๆ

nat24468

แพรนี่น่าจะไม่รอด อีกไม่กี่ตอนล่ะมั่ง

domozaza011

ขอบคุณครับ เจอหึงโหดแบบนี้จะไหวมั้ยเนี่ย แถมยังต้องสู้กับผู้ใช้อักษรด้วยกันอีก ศัตรูเยอะ ต้องขโมยตัวตนด้วย รอลุ้นว่าจะเอาตัวรอดยังไงนะครับ

badboy2522

ขอบคุณครับ มาปลดทุกข์ กับได้สุข ตั้ง 4 คน 5555 แบบนี้ไม่น่ารอด ::Thankyou::

nagatochans

สรุปต้องขโมยตัวตนจริงๆใช่มั้ยเนี่ย

nagatochans

เหนิงอยู่ไหน มาห้ามหน่อย เก็บครบทีมแน่งานนี้

minemints

ตัดขาดกันจริงๆหรอเหนิงกับพระเอกเนี่ย แต่สงสัยว่าแพรมีส่วนด้วยไหม

JJJJJJJJJ

นานจนลืมตอนเก่าเลยครับ

ได้เพื่อนเหนิงทั้งกลุ่มจะอีกกี่ตอนหนอ

Thank a lot ::DookDig::

ultrasonic

ผมคิดว่า แต้ว เป็นนางเอกซะอีก  ::Dizzy::

thing

งานเข้าแล้วไง แล้วเหนิงจะกลับมาคืนดีด้วยไหมเนี่ย

Jou Mushi

สามสาวน่าฟัดมากกกกกสวยจริงไรจริง

cornnae

หวังว่าตอนนี้พระเอกจะเก็บได้ซักคน เก็บไม่ได้นานไปแล้ว

poraset

คิดอยู่เลยว่าควรจะมีบางตัวละครที่ต้องจบไป เนื่องจากตัวละครเยอะเกินไป แต่ไม่คิดเลยว่าจะเป็นตัวละครหลักที่โผล่มาแรกๆอย่างเหนิง(อยากให้พี่แต้วไปมากกว่าอีก  ::Orz::)

devilmanamon

ตัวละครเยอะมาก เริ่มงงแระ แต่ก็ลุ้นทุกคนนะ

lovebom29