ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่10

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 06, 2017, 12:18:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ilovenoei

เหนิงนี่น่าจะแค่พักสินะ มีบทมาแต่แรกนี่นา

บักทอม

จัดตัวตนเด็ด ๆ ให้หน่อยนะครับ 

wanran15

ยังไม่ได้อ่านแต่มาคอมเม้นไว้ก่อนครับว่าจะไปไล่หาดุว่าตัวเองอ่านถึงไหนแล้วไม่ได้เข้ามาสองเดือนกว่าๆแล้วเป็นกำลังใจให้นะครัับ

ninja11

กลับมารวมอักษรเพิ่มแล้วเยี่ยมมาก จะมีต่อป่าวครับ?

pongsap

สุดท้ายพระเอกจะได้อักษรเพิ่มไหมในตอนนี้อยากรู้จัง

jackky jackky

จงสัมผัสพลังแห่งด้านมืดซะแล้วเจ้าจะแข็งแกร่งขึ้น!!!
ขอบคุณไรท์ครับ

ruby31797

เกือบจะได้แพรแล้ว  ต้องมีลีลาเด็ดๆไว้ทำให้แพรติดใจ

ตี๋น้อย ฮิฮิ

Pong Sak

มว่าแก็งสี่สาวน่าจะโดนทั้งแก็งแน่นอนส่วนตัวเอกก้อมาย

rewat.32

ในที่สุดเจ้าเนก็ใจอ่อน ยอมเพื่อนของน้องเหนิงจนได้

deamondear

อันนี้สงสัย ทำไมคีปเปอร์ถึงต้องมาไล่ล่าตีกันเองทั้งๆที่แบบพวกเดียวกันแท้ๆ

shadow5

เข้ามารีเฟรชหวังตอน11 กับน้องฝนจะเป็นยังไงต่อ น่าจัดสักหน่อยคนนี้รอมานาน

มาให้กำลังใจครับหวังว่าจะคลอดตอน11 ไวๆๆนะครับ

Meepooh Feesantiya

ลืมแล้วหรอถ้าเอานํ้าสลัดให้ฝนกินโดนตัดให้เป็ดกินแน่

darksoul

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้น ทั้งต้องง้อแฟน ทั้งต้องเก็บอักษร ขโมยตัวตนอีก

sarugetme

ขอบคุณมากครับ ว่าแล้วยังไงก็ต้องเก็บสาวๆในกลุ่มต่อ รอตอนต่อไปอย่างใจจดจ่อครับ