ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน มัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 06, 2017, 11:20:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

n2610

ภาพประกอบสุดยอด อ่านไปนึกเห็นหน้าไป

sftcly

ขอบคุณครับ
ทั้งภาพประกอบ ทั้งการบรรยาย เห็นภาพชัดเจนเลย
รอดยากละน้องดรีม งานนี้

jjhj1988

ดรีม-ส้ม-ซี ตอนหน้าก็ต้องเป็นวิทย์สินะคับ
แอบอลากให้มีหักมุมแบบจริงๆแล้วทั้งหมดเป็นแผนของวิทย์กับดรีมอะไรงี้ 555
แต่ดูท่าจะยาก
รอติดตามคับว่าสุดท้ายแล้วจะจบไง
แต่ถ้าอ่านจากมุมของส้มกับซีแล้ว น้องดรีมนี่น่าสงสารจริงๆ

Mamotaro Musashi

::Glad::คราวนี้สาวดรีมจะเสร็จพี่ซีหรอไหม ลุ้นๆเลยครับ ขอบคุณมากๆผู้เขียนครับ

shadow5

ซีจะเก็บภาพไปให้ส่มเอาไปให้ ดร วิทยผืแน่เลย

แต่ภาพประกอบเด็ดมากเลยครับ

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆๆครับ ยังรอนายปั่นอยุ่เสมอครับ

kidnepper

ดูท่างานนี้น้องดรีมโดนอีกแน่ๆ แล้วมีแววว่าจะติดใจสะด้วยสิ สนุกมาก ตื่นเต้นๆ

Pongsathorn Weerahong

ราตรีนี้อีกยาวไกล น้องดรีมเจอจัดหนักแน่นอน ว่าแต่ซีจะไม่หลงรักจริงๆเหรอ

achuya

น้องดรีมคงไม่รอด ขอบคุณผู้แต่งที่ทำให้ผู้อ่านอย่างเราเข้าถึงอารมทุกตัวละคร

common

ลีลาพระเอกเหลือร้าย นางเอกติดใจแน่นอนครับ

nakataza

พี่น้องคู่นี้แสบจริง มีการยืมมือพี่ชายแย่งแฟนเพื่อนอีก

therasak

เนื้ออยู่ในปาก มีหรือที่เสือจะคาย ไม่ขย้ำก็ผิดวิสัย

zethkhun

เดี๋ยวครับพี่ เสื้อกางเกงน้องดรีมจะขาดง่ายไปมั้ยนั่น 555 ปากบอกไม่เเต่เหมือนเตรียมพร้อมโดนเลย 555

ss24p

ส่วนตัวชอบเรื่องสั้นๆแบบนี้ครับ อ่านเวคเตอร์แอบซับซ้อนต้องตั้งใจอ่านมากๆ แต่ก็ชอบทั้งสองเรื่องครับ ดูทรงแล้วเรื่องนี้น่าจะจบที่สลับคู่กัน น่าจะแฮปปี้สุด

pre123

"ทั้งบ้านมีแค่ผมกับเธอ ถ้าไม่ได้เย็ดผมก็ควรตัดควยทิ้งละครับ" เป็นวลีที่กินใจมากๆ

moodumhero

มาแล้วๆๆๆรอนานเลยแต่คุ้มค่ากับการรอคอยมากเลยครับเดินเรื่องได้สนุกและน่าสนใจมากเลยครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆอีก1เรื่องครับ