ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน มัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 06, 2017, 11:20:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warunnop

ดรีมขาวขนาดนี้ต้องจับกดหลายๆรอบ

Pen Nusy

อ่านเรื่องนี้จบ จะไปตามอ่านเรื่องอื่นๆ ของนักเขียนนะครับ

ชอบสไตล์ ไม่โยกโย้ กระชับดี

arainia

ไอ้ซี แกมันชั่วมาก อยากรู้ตอนจบจะเป็นไง

yoot2499x

จัดให้ลืมงานแต่งซะเลย..แต่ท่าทางดรีมอยากลองชิมแท่งหรรษานะเนี่ย

Alice Core

มาตามให้ครบซีรีย์

•====================================•
20/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 20/11/2560 ~ 20/5/2561 }

•===============================================•

huangdi

ทำไมมีความรู้สึกว่ารอบนี้ ดรีมก็อยากได้เหมือนกัน แถมเหมือนจะติดใจด้วย

gobori21

น้องดรีมคนสวยติดใจพี่ชายเพื่อนเข้าแล้ว เปิดประตูให่เข้าถึงบ้านเลย

segasa

อาวๆดรีมหลงท่อนเอ็นซีสะเเล้ว ลืมวิทย์เลยรึ ::Oops::

sumate09790

::Glad:: Thank You  ::WooWoo:: อยากจะไปอยู่ในห้องนี้ด้วยเลยครับ ภาพประกอบเป็นน้องดรีมในจินตนาการจริง จริง

leaneat

kuenpet001

ครบสี่ตอนแล้ว ขอบคุณที่สร้างผลงานดีๆมาให้อ่านกันครับ สี่ตอนสี่รสชาติ

prakit803

ดรีมโดนจัดเต็มแน่น่าจะไม่รอด

wap5455

ดรีม ถึงสวรรค์อีกรอบแน่ แต่จะเจอพี่วิทย์ต่ออีกรอบมั้ยน๊าาา

kenwin

ที่จริงครีมก็มีใจแล้ว ก็จัดการแบบดีๆก็ได้นะ
แล้วทำไมต้องคิดยาวขนาดพร้อมจะทิ้งหล่ะ สวยขนาดนี้เก็บไว้เลยก็ได้นะ

Sakdiwichai Ontong

ผมแอบหวังว่า ซีจะเป็นคนดีกว่าที่ผมคิดนะครับ เป็นบุญไอ้นั้นเองแล้วที่ได้น้องครีม