ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา14 (กลอยใจ)

เริ่มโดย fuseeka, พฤศจิกายน 07, 2017, 11:44:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nananews

ได้สาวมาเพิ่มอีกคนแล้วมันกันใหญ่

ponchan80

ติดใจเสียแล้วน้องกลอย เจอสามรสเลย อิ่มไปหลายน้ำ

premz

ฮิปฮา

ขอบคุณครับ  สาวกลอยโดนจัดเสียเต็มอิ่ม เลย ทั้งพี่ชัย ลุงอ้น  แต่ตอนท้ายนิ เฒ่าคงโผล่มาจากไหน

บอล โครตใอ้เหี้ยม

มีตัวละครใหม่ เพิ่มมิติของเนื้อเรื่องได้ดีเลยครับ

koboy

กลอยใจ คงใจแตกคราวนี้ เห็นทีหนุ่มพลตกกระป๋องเพราะลีลาไม่ถึงซะแล้ว

spr566

เสือเฒ่าเก๋ากว่าได้ล่อก่อนเลย

jarern532

น้องกลอยใจกับบ้านไม่ไหวแน่ๆ ::Me?:: ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::

NijaX

เนื้อเรื่องดำเนินต่อเนื่องสนุกดีครับ บทสวมรอยนี่ทำให้ลุ้นได้เสมอเลย ขอบคุณครับ

รักแท้ ไม่มีจริง

1เฒ่า กับ 1 หนุ่ม ท่าทางจะได้เบิ้ล รอบ2นี้ ท่าทางจะมันส์ ::Grimace::

ryg123456

โดนสวมรอยเป็นพี่พล แบบนี้ต้องปล่อยเลยตามเลยแล้วหล่ะ

sarayuto

::Glad:: มาทุกวัน ติดตามทุกวันเลยจ้า ขอบคุณมากครับ สนุกไม่เบื่อจริงๆ

gfthebc

น้อง​กลอย​ใจ​ต้อง​ติด​ใจ​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ สงสัย​จะ​มี​คราว​หน้า​อีก​

Pongsathorn Weerahong

คู่หู คู่นี้ประสานกันขนาดนี้ จะหัวใจวายก่อนไหมเนี่ย

Thitima OU

โดนไปอีก1สาว อยากเป็นไอ้ชัยจริงๆอิอิ