ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 6 มรสุม

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:00:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micky

ไอ้อ้วนตายแน่ ถึงเวลาคิดบัญชี ขอบคุณครับ

Pongsathorn Suwannarit

WACHIRA SAKAEW

โห ตอนนี้เอาซะจิตตกเลยครับ คนอ่ะไรซวยขนาดนั้น แต่ก็เห้อ
สู้ๆครับ แต่ดำเนินไวขออารมคงที่ก็ดีครับ555

nawin1357

Am1112mA

นี่มันมรสุมชีวิตชัดๆ งานนี้มีแก้แค้นแน่ๆเลย

diaby

เนื้อเรื่องกำลังสนุก อย่าหายไปนานนะครับ แฟนๆเฝ้ารอกันอยู่  และขออย่าเศร้ามากนะครับ ชอบเสียวๆมากกว่า

holovelove

เหงาๆ

amt8406

spr566

newblogspot

เอ้ยยย กร ไหงไรท์โหดจังเขียนขยี้ซะแบบว่า พระเอกไปไม่เป็นเลย

PTTrayong

กร กลายเป็นนักฆ่า แล้วต้องมาอยู่แก็งมาเฟีย แล้วมาเจอครูแอนที่ต่างประเทศหรือเปล่าเนี่ย ฉากมันไหลไปตามนี้

Mamotaro Musashi

::Glad::ชีวิตกรประสบเหตุการณ์ร้ายรวดเดียววันเดียวเลยนะครับท่านผู้ประพัน อิอิ

knightmoon

อยากให้พระเอกจัดการแก้แค้นทั้งสองคนให้สาสมไปเลย ขอหนักๆนะครับ แค้นแทน เพื่อนหักหลังมาตลอดเลย คนรักก็มาทิ้งไปอีก

classic007

ต้องมีแบบไอ้อ้วนนี่แหละถึงจะได้สนุก สร้างวีรกรรมเยอะเกิน

therasak

บทจะซวยก็โหมกระหน่ำซะจนแทบตั้งตัวไม่ทัน จะจัดการอย่างไรคงได้ลุ้นระทึก