ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 6 มรสุม

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:00:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Vanguard

Kacey Chase

งั้นขอให้ว่างนะครับ   555    เรื่องราว side story ของคู่นี้น่าสนจาย

ขอบคุณนะครับ

yessuresure

เรื่องพลิกมาดราม่าแบบนี้ สนุกมากครับ
ต้องดูกรจะกลับมาเอาคืนไอ้เสี่ยนี่ยังไง ไอ้อ้วนเพื่อนเลวด้วย

yukleg

กรเจอหนักขนาดนี้ต้องบอกว่า พระศุกร์เข้า พระเสาร์แทรก แถมยังโดนราหูกระทืบซ้ำด้วยนะครับ...เจอแบบนี้สติแตกได้ง่ายๆเลยนะเนี่ย

chanapat

ตอนนี้กลายเป็นเรื่องดราม่าเลย นายกรผู้น่าสงสาร

ponggunyuki2527

เนื้อเรื่องเข้มข้นแบบนี้แหละ ผมชอบนักแล

xonly-1901

weem123

ต่อไปกรจะต้องตามแก้แค้แน่ สนุกจริงๆ

pinmonkey

มีเพื่อนแบบอ้วนนี่ช้ำจริงๆครับ ขอบคุณมากครับ

Phisuiti Suwacheecharan

janara

งานนี้แค้นฝังหุ่นเลยแฮะ ท่าทางจะเดินเรื่องไปได้อีกยาวไกล

gobori21

ไอ้อ้วนกะเสี่ยชัยมันโรคจิต รอนายกรเอาคืนให้สะใจไปเลย

siwa119421

punpoonkung

มีที่มาของคำว่าเล่ห์ร้ายแบบนี้นี่เอง
ต้องกลับไปล้างแค้นให้ได้นะกร

ayiraj2408

ทำให้คนแค้นขึ้นมาระวังจะเอาไม่อยู่นะอ้วนกับเสี่ยชัย