ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 6 มรสุม

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:00:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tigereac

ต้องจัดการให้หนักสำหรับแค้นครั้งนี้

tungono45

อยาก​ให้​ไอ้​อ้วน​กับ​พ่อ​ตาย​ทั้ง​เป็น​ จัดการเผาบ้านและธุรกิจเลย​ครับ

birdchangmai

เนื้อเรื่องหลากหลายอารมย์ น่าติดตามมากครับ ขอบคุณที่กรุณาแต่งให้พวกเราได้อ่านกัน ขอให้ผลิตผลงานออกมาเรื่อยๆ อย่างต่อเนื่องนะครับ ขออนุญาตเป็นกำลังใจให้ท่านผู้ัประพันธ์ครับ

sammie0513

เข้มข้นดราม่าแบบนี้ดีครับ เนื้อเรื่องดูมีมิติดี ขอบคุณมากๆครับ

Mhokkk

kizzies

wap5455

tacklove

ไอ้อ้วน เกิดมาเพื่อทำลายความสุขของกรชัดๆ จะแก้ไขยังไงเนี่ย

tulatula

grozothe

เจอเพื่อนแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ
พาแฟนไปรุมยังไม่พอ ยังทำร้ายคนรอบข้างอีก

wawer nakorn

กรจะผ่านไปได้ไหมไหนจะเสียแฟนเสียลุงอีก

12457890

เนื้อเรื่องเริ่มซับซ้อนขึ้นแล้ว
อยากรู้ว่าจะแก้แค้นอย่างไร เพราะอีกฝ่ายเป็นถึงผู้มีอิทธิพล
แล้วก็ครูแอนที่ไปตปท.อีก น่าจะมีบทบาทช่วงหลังๆนะ แบบมาดราม่าตบท้ายไรงี้

sotimez

deathhunter1

pjny