ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 7 เริ่มใหม่

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 08, 2017, 10:32:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aerials

ขอบคุณครับสนุกมากๆเลย นี่ตั้งหน้าตั้วตารอตอนต่อไปเลยเมื่อไหร่จะวันอาทิตหน้อ

nkpower

อ่านเพลินเลยครับ อยากรุ้จริงจะได้เปิดใครคนแรก อิอิ

sorasl

เป็นผมคงแก้แค้นทางสื่อกับคนพ่อ ส่วนนายอ้วนนี้ดักจัดการไม่น่ายากครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

จับไอ้อ้วนมาหน่วยพิเศษเบิกถ้ำทอง แล้วเสี่ยชัยต้องยิงกระโหลกอย่างเดียว

premz

เอาแบบให้อยู่ไม่ได้ตายซะยังดีกว่าอ่ะครับ ถึงจะสมใจ

Inno Lift

ผมว่าต้องจัดครอบครัวไออ้วนหมดทุกคน แล้วจับมันทั้งพ่อลูกตอนด้วยครับ

jellineg2

ทำลายธุรกิจเสี่ยชัยกับไอ้อ้วนเลยครับ ให้เหลือแต่ตัว แล้วส่งไปให้เจอความทุกข์ทรมาน ตายไปเลยนี่ไม่น่าจะหายแค้นนะครับ

biggiggog

ออกแนวแอ๊คชั่นซะงั้น
แต่ พระเอกเราไปทำอะไรกับหมาว่ะ
ขอบคุณมากๆครับ

beeriero

txxt30

เรื่องชักสนุกละ รอลุ้นว่ากรจะได้แอ้มสาวสาวคนไหนก่อน และจะได้แก้แค้นสองพ่อลูกนั้นอย่างไร

midnightblusie

แล้วกรไปพัฒนาฝีมือ อย่างไรที่ไหนมาครับ มีเฉลยไหมครับ

Dark_hell

mspeed

wiseman

น่าจะแนวแก้แค้นแบบจัดเด็กของไออ้วนทุกคน แล้วให้เอาสมบัติเสี่ยชัยมาจนหมดตัวเลย

wapwap

อยากให้อ้วนกับพ่อวิบัติไปด้วยตัวเอง ส่วนกรก็เจริญรุ่งเรืองด้วยสกิลพระเอกต่อไป ::DookDig::