ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 7 เริ่มใหม่

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 08, 2017, 10:32:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

เนียนมากๆ มาเป็นบอดี้การ์ด ในคราบนักศึกษา

ninja11

peteblack

mongk

ถ้าเป็นนายกร แล้วมีความแค้นมากๆ
ต้องการเอาคืนด้วย การทั้งลูกทั้งเมียมาอยู่ในทาสเสียว

yaguza

babyfinger28

::Thankyou::จัดหนักไปเลย ตาต่อตาฟันต่อฟันอย่าลืมพาครูแอนกลับมาหานายกรด้วย

lnw007

ขอบคุณครับ เนื้องเรื่องน่าสนใจครับ หลากหลายรสชาติดีครับ ขอบคุณครับ

Navita Win

อ่านจบแล้วครับ แต่อยากเสนอ ผมนะชอบแนว ครอบครัว โดยเฉพาะ พ่อกะลูกสาว เมียเพื่อน หรือ เพื่อนลูกสาว แบบต้องสร้างแผนการณ์ ให้ความคิดแรกๆ ที่สาวๆรังเกลียดเรื่องแบบนี้ มากๆ แต่ในที่สุดก็อยากลอง โดยอาจจะแอยคุยโดยไม่ให้รู้ ก่อนในที่สุดก็ยอมนิดๆขัดๆบ้าง แบบนี้ แต่ไม่รู้จะประยุกต์ใช้กับแบบนี้ได้เปล่า

.........

แว่น 💗ชอบ ไอเดียแนนนำแบบนี้ เยี่ยมๆ สร้างสรรดีงาม+1 Money 💝 ::Crying::

tetete

ค่อยๆเก็บคนรอบข้างและธุรกิจขอเสี่ยชัยไปเรื่อยๆครับแล้วค่อยตัดแขนขาเสี่ยชัยกับไออ้วนออก แก้แค้นแทนทุกคน

yukleg

จะแก้แค้นเสี่ยชัยกับเจ้าเพื่อนทรยศ 10ปีก็ยังไม่สายหรอก ตอนนี้น่าจัดการสาวๆแก๊งนางฟ้าก่อนนะ ส่วนพ่อลูกคู่แสบอุ้มไปจัดการเงียบๆเลย แต่ต้องทรมานให้ตายช้าๆถึงจะสาสมกับความชั่วที่ก่อไว้

pinmonkey

เจอสิ่งไม่ดี แต่ไม่ล้ม ก็จะเจอสิ่งดีดีเข้ามา ขอบคุณมากครับ

janara

ดีจริง ๆ มีการบอกเรื่องความเก่งไว้ด้วย ชอบ ๆ

ayiraj2408

เอาจริงๆอยากให้แก้แค้นโดยให้พ่อกับลูกเสพสังวาทกันก็น่าจะดีนะ 55

naitoom

ถ้าเป็นกร ชีวิต(ของลุงกับป้า)ก็ต้องชดใช้ด้วยชีวิต(เสี่ยชัย) สำหรับไอ้อ้วนเอาแค่บังคับให้จดทะเบียนกับแนน(เพื่อสมบัติจะได้ให้แนน) แล้วเล่นงานให้พิการ นอนอยู่แต่บนเตียง

ka55anova

มรสุมชีวิตนายกรหนักมาก เด็กอายุ 16 เจอแบบนี้ รับไหวก็ต้องเรียกว่าไม่ธรรมดา ...สงสาร ขอสาวๆมาช่วยเป็นกำลังใจให้กรซักโหลด้วยครับ