ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนแปด (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 08, 2017, 11:33:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golem237

ไอ้ไข่สั่นเจ้าปัญหานี่ค้างคามาตั้งแต่ตอนห้าแล้วนะครับ เมื่อไหร่จะได้ฤกษ์เอามันออกไปละเนี่ย 555555

ัuffa555

5555 แบงค์บอกขอเอาคืนบ้าง  ผมว่าพ่อต้องพอรู้อะไรเกี่ยวกับตัวร้ายแน่ๆ เลยครับ

Q D

รันจะเสร็จแบงไหม แพรวทองจะทำยังไงต่อ งงๆตัวละครบ้างแต่สนุก

@unn

แบ้งจะทำเนียนแกล้งเป็นรัน โดยไม่ถูกจับได้ต่อหน้าพ่อได้มั๊ยนะ...

NeungSss

รัยกับแบงค์ จะสลับร่างได้กันมั้ย ลุ้นๆครับ

จรัญ บุญชู

วิญญาณราคะของแพรวทองเข้าไปในร่างรันหนึ่งส่วนแล้ว...ถ้าเข้าไปในร่างแบงค์และสาอีกคนละส่วนละก็...ร้อนแรงแน่ๆ...ถึงแม้อำนาจจะลดลงก็ตาม

gritkin

สงสัยจะติดใจร่างผู้หญิงซะเเล้วละมั้ง ความรู้สึกไม่เหมือนกันเเต่น่าจะรู้สึกดีเหมือนกันมั้ง

miew1993

แบงค์กลับร่างแล้วจะปรับตัวได้ยังไงอะ ดูจะชอบละ

nujane_dude

พระเอกเราจะติดใจกับความรู้สึกแบบผู้หญิงขึ้นมารึเปล่าทำไมไม่สรับคืนแล้วจัดกันเลย

Kirima Noraki

fdsa123

sammyadong

zazter4

nanakung55

แล้วแบงค์ในร่างรันจะเป็นยังไงนะ จะร่านเหมือนแพรวทองเปล่า

ส่วนสาคงเล่นตีฉิ่งกับเหมยแน่

Bonbak