ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนแปด (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 08, 2017, 11:33:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

แบงค์ระวังนะสลับร่างไปมาเดียวติดใจนะครับ (กระเทยนะครับ) ไม่อยากเป็นผู้ชายขึ้นมา ::Crying::

I am Pool

ปฐพี คิ้วตรง

อยากให้พระเอกโดนลุมร่างผู้หญิงจังแบงค์คงติดใจแน่ๆ

2a3bz

สนุกมากครับ มีความลุ้นเต็มที่ ว่าเนื้อเรื่องจะไปแนวไหน

Chanatip Chitrakanee

พระเอกแกจะผิดเพศละนะเห้ย เดะกลับมาเหมือนเดิมไม่ได้หรอก

Manani Piosm

ตามอ่านมาตลอด เรื่องเริ่มเข้มข้น

•====================================•
12/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 12/1/2561 ~ 12/7/2561 }

•===============================================•

yoot2499x

เป็นแนวที่แปลกดีครับแต่อ่านแล้วสับสนในตัวละครหน่อยอ่ะ

่jk_th_3710

คุณพ่อจะเชื่อก็ตรงสายตาหวานเยิ้ม มีอารมณ์สะกิดสะเกากันนี่แหละ อ่านตอนนี้แอบลุ้นให้แบงค์กับรันเป็นคู่กัน  หรือจริงๆทั้งสามสาวเป็นเมียแบงค์ แต่ขอลุ้นให้รันเป็นเมียเอก

samrong

ต้องจับนางแพรวทองในร่างเหมยมาเย็ดให้เข็ด ทำกับเหมยได้ขนาดนี้
แต่คืนนี้แบงค์จะเสียสาวให้รันหรือเปล่า

pomanmoo

สงสัยพ่อยังเชื่อไม่พอต้องพิสูจน์เพิ่ม  555+
ดูๆแล้สตอนจบ 4 คนคงได้มาสลับร่างกันมันส์แน่ๆ

pipat1923

3hman

กลับมาอ่านผลงานชั้นเยี่ยม แต่ก็งงหน่อยๆ สลับกันไปมา แปลกดี

Bananapie

rewat.32

atomicbear