ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนเก้า (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 11, 2017, 04:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากได้ฉากจบแบบไหน?

Happy ending
96 (66.7%)
Bad ending
26 (18.1%)
ก็แล้วแต่..
22 (15.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 144

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 16, 2017, 04:46:19 หลังเที่ยง

alasangel

เสร็จไปละคู่นึง เหลืออีกคู่นึงจะเจอหมอผีก่อนมั้ย

ballbergkamp

เด๋วรันตัวจริงคงเป็นทอมกลับใจแน่ละครับ

minemints

อยู่ดีๆกลับร่างเดิมเฉยเลย มีเงื่อนงำอะไรรึป่าวนะ

amtorff73

ในที่สุดก็ได้เห็นฉากเพื่อนกันมันส์ดีแล้ว
ทำไมสลับร่างคืนได้ หรือว่าพ่อรันเป็นคนกดปุ่มคืนกันน่ะครับ?

vanvan

ไม่รู้ความเงี่ยนจากแพรวทองหรือของรันที่กำลังครอบงำ 
อยากให้สาโดนเย๊ดบ้าง

mirage

ขอบคุณครับ
สลับร่างกลับแล้ว ไม่บังเอิญก็มีใครทำอะไรสักอย่างแน่

pnutto

พระเอกกับร่างมาแล้ว อยากให้จัดกับน้องสาจังคับ

Linkchi

รอลุ้นตอนนี้มากกกก แบงค์ร่างรัน เอากับรันร่างแบงค์ แล้วก็กลับมาเอากันในร่างตัวเอง สนุกมากๆ

Sopun Jeekkee

14 - 16 ตอนเหมาะที่สุด ไม่งั้นจะรีบไป. เพราะเนื้อหาสาระพัน ที่มีอยู่ เยอะจริงๆ

ezmoo

ขอบคุณมากครับ ที่นำผลงานมาแบ่งปัน

ตัวละครหลากหลาย...ขอลุ้นต่อครับ

Wavekingza

กู๊ดเถอะครับ น้องเหมยฏดนไปชนาดนัเนปวดตับจะแย่แล้ว
1

johnywalker

::Sobad:: ว้ากะลังมัน จะได้แตกในสาวรันสักหน่อย
จะจบตอนไหนไม่ว่าละครับ ขอให้มีครบรสเหมือนหนังไทยละกัน ผมไม่ค่อยซีเรียส

zazamak

เพื่อนกันมันส์ชิหาย เป็นแบบนี้นี่เองนายแบงค์ เริ่มอิจฉานายแล้วนะ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

Sakdiwichai Ontong

อิจฉาพระเอกครับ แต่ละนางสุดยอดทั้งนั้น

samagetoii

จริงๆอยากให้ตอนจบเป็นไปตามใจผู้แต่งนะครับ ไม่อยากให้นำความคิดเห็นคนอ่านมาบิดเบือนผลงานของผู้แต่ง