ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 4 ลุงหม่องกลับพม่า *เวอร์ชั่นเต็ม*

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 13, 2017, 02:00:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kuniine

มาแบบนี้โดนลุงหม่องจัดยาวแน่ๆ ยิ่งติดใจท่วงท่าลีลาอยู่แล้ว วัวเคยค้าม้าเคยขี่ ตอนต่อไปขอจัดหนักให้เต็มรักหน่อยครับ

××Mon××

ก็ดีนะครับ ยังมีเป็นเรื่องเป็นราว ให้ได้อ่านได้รู้เรื่องแบบกว้างๆ แต่ถ้ากว้างมาก จะหาตอนจบไม่เจอน่ะซิครับ

Ken Tip

ไม่ต้องมีฉากเสียวทุกตอนก็ได้ครับ เรื่องราวจะได้แน่น น่าเขื่อถือมากขึ้น

bondinlove

songsak

ลุงหม่องกลับมาคราวนี้เป็นฮีโร่ซะด้วย รอบนี้อยู่เมืองไทยนานๆนะครับลุง แล้วแต่ผู้เขียนถนัดครับ ยาวหน่อยก็มีเนื้อเรื่องให้อ่านเยอะสั้นหน่อยก็ตรงประเด็นเรื่องเสียวครับ

tantawanjames

และแล้วลุงหม่องก็กลับมา แถมมาแบบเป็นพระเอกซะด้วย งานนี้ตอนหน้าลุงน่าจะสบายตัวนะครับ

delixis

ไม่มีตอนเสียวก็ยังสนุก แล้วมาต่อไวๆนะครับ แฟนๆรออยู่

peddo

ลุงหม่องแกแมนจริงๆครับ น่านับถือ แต่ถ้าแอบมาตีท้ายครัวผมละก็ ไม่นับถือกันแน่ ล่อซะหมดสภาพเลยนี่ อิอิ ขอบคุณครับ

jjhj1988

อ้าวพี่ธีร์ทิ้งเมียเอาตัวรอดซะงั้น
แล้วลงหม่องมาช่วยงี้ ดร.ดูท่านอกจากหลงควยลุงแล้ว น่าจะหลงรักลุงด้วยง่ายๆ แน่555

veecross

หมดกันพี่ธีร์ งานนี้ดรบุ๋มคงถอนตัวจากลุงหม่องไม่ขึ้นแล้ว

theshake

ลุงกลับมาแล้ว เปิดตัวอย่างหล่อ
มารอบนี้อย่าลืมไปฟาด เอ๊ยซ้อมท่อให้เพื่อนของบุ๋มด้วยนะลุง

pukky140213

ชอบอ่านตรงเนื้อเรื่องมีที่มาที่ไปครับ ยาวหน่อยแต่อ่านทุกตัวอักษร(ฉากเสียวก็ชอบนะ)

sofee

ลุงกลับมาแล้ว ยิ่งเป็นแบบนี้
สงสัยมีบทให้เสียวอีกแน่ๆ เลย อิอิ

crazylex

อ้าวไอ้หม่อง กลับไปพม่าจะไปอยู่กะลูกกะเมีย แล้วกลับมาทำไม งานนี้มีสวมเขาต่อแน่ ๆ

jo2035