ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 4 ลุงหม่องกลับพม่า *เวอร์ชั่นเต็ม*

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 13, 2017, 02:00:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mongk

จากการเป็นผู้ร้ายแหกคุก มาวันนี้ลุงหม่องแกกลายร่างเป็นพระเอก มาปกป้องน้องแก้มบุ๋มแทนสามีสุดที่รักแล้ว
น้องแก้มบุ๋มจะตอบแทนลุงหม่องแบบไหนนะ

Inwjaja

แมงโก้ส้นตีน

ถึงจะอยากอ่านเรื่องเสียว แต่ก็ไม่ใช่จะมีแต่บทเอากันอย่างเดียว แบบนี้ก็ดีไปอีกแบบนะครับ

plahman

การคิดเนื้อเรื่องประกอบด้วยเนื่ยผมว่าเหมือนแต่งนิยายสักเรื่องเลยครับ นอกจากฉากเสียวที่เป็นเมนหลักแล้ว เนื้อเรื่องเองก็เป็นตัวเสริมที่ทำให้น่าติดตามมากขึ้น นับถือท่านผู้ประพันธ์เลยครับ

swbkk

แหม ถึงจะไม่มีฉากเสียวเลยแม้แต่นิด แต่ก็น่าติดตามครับ อ่านได้สนุกเร้าใจดี ลุงเล่นบทพระเอกเลยอ่ะ  เดี๋ยวต้องรับรางวัลใหญ่หน่อยแล้ว

strikef.

ขอบคุณครับ กลับมาอย่างพระเอกเลยลุง สุดยอด 555

pinmonkey

การปูพื้นผมคิดว่าจะช่วยให้เนื้อเรื่องมีอรรถรสเพิ่มมากขึ้น และตัวละครจะมีชีวิตชีวามากขึ้นครับ เป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งนะครับ ขอบคุณมากครับ

xxxboyz

ของใหญ่ ใจถึง ดร.บุ๋มเจอดิบเถื่อนหลงแน่นอน

swss2511

jingjing199212

ไม่มีบทเสียวก็ไม่เป็นไรครับ เนื้อเรื่องสนุก น่าติดตาม รออ่านบทเสียวตอนหน้าได้ครับ

smuity

อ้าวคุณสามีหนีซะงั้นทิ้งเมียเฉย สมน้ำหน้าเลยอดเป็นฮีโร่ ปล่อยลุงหม่องทำคะแนนนำโด่ง

yukleg

วัยรุ่นตีกันขนาดนี้รีบหลบไปก่อนลุง เดี๋ยวชาวบ้านแจ้งตำรวจก็อดรำลึกความหลังกับสาวบุ๋มหรอก

Fagamura Tomi

ลุงหม่องช่วยชีวิตซื้อใจแล้ว ตอนหน้าขอพีคๆ ::WowWow::

kadoom

คือลุงหม่องตอนแรกก็เป็นนักโทษแหกคุกแต่ตอนนี้กลายเป็นพระเอกซะงั้น พี่ธีร์แบบโดนแย่งเมียแบบทั้งตัวและใจแน่ครับงานนี้