ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mengchan

Pong Pan

ดร.วิทย์ ด้านมืด
ไม่ธรรมดาเลยจริงๆ

Beer Sukjai

sokarun999

แม้เรื่องจะสั้นแต่ได้อารมณ์ในการอ่านไม่แพ้ตอนยาวเลย

ตี๋น้อย ฮิฮิ

Krattawut Chancay

meen24

โหดมากครับ ด้านมืดของแต่ละคนไม่เหมือนกัน

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
มีหักมุมเล็ก กับตัวเอก(น่าจะเป็นตัวเอกนะ)ชาย ถึงพฤติกรรม กับการดำเนินชีวิต
อาจจะเหนือปรดติ แต่ชวนเสียว และน่าติดตามดีครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

เวลาแก้แค้นต้องเอาให้สาสมเลย

ryu

ท่านดร.นี่น่ากลัวแฮะ คดีพลิกเลย

pupu

น่ากลัวแท้ ดร.ขังผู้หญิงไว้บานเลย โรคจิตหรือป่าว

LittleSnake

ฉันไม่พลาดแน่นอน กับ ทุกคนในเรื่องนี้

ยอดเยี่ยม ยิ่งใหญ่มาก  ::JubuJubu::

bbkja555