ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 8 ยั่วยวน

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 15, 2017, 10:42:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Luka

เอาแล้ว งานแก้แค้นมาแล้ว ว่าแต่ครูแอนจะกลับมามั้ยน้อ

tdt14023

จัดการแจนได้แล้วที่เหลืออีกสองสาวก็อย่างปล่อยไว้นะนายกรอย่างนี้ต้องกวาดให้เรียบทั้งสามคนเลย

WACHIRA SAKAEW

เนื้อเรื่องกระชับมากเลยครับแต่ก็รวบรัดสนุกดี

นาสตา

ขอบคุณ​มาก​ครับผม.มาถึงก็จักหนีกให้หายคิดถึงเลยนะครับได้เเจนไปก่อนเลยดูสิใครจะเป็นคนต่อไป... เเล้วใครกันน่ะที่เเอบดู

noknoi13

กร มีโอกาศแก้แค้นแล้ว แต่คงไม่ง่าย เพราะเสี่ยชัย พ่อไอ้อ้วน  ก็จัดว่า ตัวร้าย คนนึงเลยนะ

3kkkk5j

มาแล้ววววสมกับที่รอคอยยยมากได้วลาล้างแค้นแล้วสินะ ต้องจัดหนัก

upperbound

ลุ้นสุดๆว่าจะล้างแค้นยังไง ขอบคุณครับที่แต่งมาให้อ่าน

napakon

เปิดซิงเพื่อนสาวไปหนึ่ง เหลืออีกสองสาว งานหน้าใครก่อนใคร

nooy01

รอลุ้นครับ ว่าบุคคลที่สามที่เห็นนายแว่นกับน้องแจนมีอะไรกันเป็นใคร

Thitima OU

ได้เวลาเอาคืนแล้วมั้ง แค้นนี้ต้องชำระ

saka2520

บอกเลยครับว่า แนวนี้ผมชอบบ ::Glad:: 
ขอติงเรื่องเนื้อหานิดนึงนะครับ เรื่องพี่ฟ้า ที่น่าจะมีบุญคุณกับกร ไม่น่าจะเป็นหนี้บุญคุณ(หรือจะมีเบื้องลึกอย่างอื่นที่ผมมองข้ามไปก็ขออภัยนะครับ) จริงๆก็เล็กน้อยนะครับ แต่พอดีเห็นเลยขอเม้นนิดนึงนะครับ

บอล โครตใอ้เหี้ยม

gfthebc

ขอ​ให้​นาย​กร​เก็บ​สาว​ๆ​ให้​ได้​หมด​ทุกคน​เลย​นะ​ครับ​ และ​ก็​เอา​คืน​ไอ้​อ้วน​กับ​พ่อ​ไอ้​อ้วน​อย่าง​สาสม​สุด​ๆ​ไป​เลย​นะ​ครับ​

ธราเทพ แซ่ว่อง

sommchai

นายกรน่าจะเก็บได้ทั้งสามคนเลยนะ เรื่องแก้แค้นเอาไว้ก่อนก็ได้