ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 10 ช่วยเหลือ

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 16, 2017, 12:46:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phithan

อ่านมาถึงตอนนี้ พึ่งรู้ฉายาแว่น ว่าเป็นบอดี้การ์ดปืนโต

Eldy CR

การที่กรได้เข้าร่วมฝึกกับหน่วยพิเศษดูเหตุผลจะอ่อนไปบ้างนะครับ แต่ยังไงก็ตามมันก็ยังไม่ใช่ประเด็นที่ติดตามอ่านก็เพราะว่าเรื่องสาวๆครับ อิอิอิ

yukleg

ตอนเขียนฉากบู๊นี่นั่งดูแรมโบ้ไปด้วยหรือเปล่าครับ....เก่งทั้งนอกเตียงบนเตียงแบบนี้ขุนแผนต้องเรียกพี่แล้วละ

aisieo

ponggunyuki2527

ความแค้นของคน ทำให้คนทำได้ทุกอย่างจริงๆ

sarozzero

พลังแห่งความแค้นนี่น่ากลัวจริงๆ ข่วยให้กรทำได้ขนาดนี้เลย
แล้วฉายานั้นมันอะไรกัน ดูมีเลศนัยชอบกล

weem123

สุดยอดมากครับ กรจะได้ใครก่อนกันนะติดตามครับ

pinmonkey

พระเอกกรมาช่วยแล้ว ไม่ต้องกลัวนะครับสาวสาว ขอบคุณมากครับ

smuity

เอาใจช่วยนายกรนะขอให้แก้แค้นสำเร็จ แล้วอย่าลืมไปเยี่ยมครูแอนบ้างนะ ครบทุกแนวมันทุกตอนเลยทีเดียวขอบคุณมากๆ

janara

ท่าทางจะยาวไกลในตอนหน้าสินะ ขอบคุณมากครับ

sainsain

ss24p

ทั้งเก่งสู้ เก่งเอาแบบนี้ จะหยุดยังไงไหว จะทนไม่แก้แค้นได้จริงๆเหรอ

nananews

tripplet

พระเอกจริงๆตอนนี้ โชว์ศักยภาพเต็มที่เลยคับ ..... แบบนี้สาวไม่หลงไหวเหรอ 

หน่วยรบนิรนามท่ามกลางป่าเขา บรรยากาศดูลึกลับดีคับ

ถัดไปก็คงเป็นรางวัลของพระเอกสินะ

wiseman

ฉายาไอ้แว่นปืนโตคงไม่ได้มาแบบง่ายๆแน่ๆ นับถือครับที่แยกแยะการแก้แค้นเป็นคนๆไปไม่เหมารวม