ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 10 ช่วยเหลือ

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 16, 2017, 12:46:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

helios

มาต่อเนื่องแบบนี้ สุดยอดไปเลยครับ
เริ่มเผยที่มาที่ไปของนายกรมาแล้ว
แต่แบบนี้ก็สนุกไปอีกแบบนะครับ
หวังว่าพระเอกของเราจะแก้แค้นได้ในเร็ววันนะครับ

SNGOT

ระเบิดภูเขาเผากระท่อมกันเป็นละครช่องมากสีกันเลยทีเดียวนะครับท่าน

soplpop

บู๊มันมากครับตอนนี้ น้องอีฟจะมีบทอีกไหมครับเนี่ย

sorasl

ตอนแรกนึกว่าจะโดนยาด้วยนะครับ ไม่นึกว่าจะโดนมัดเฉยๆ

tontantc13

นายกร ไอ้แว่นปืนโตจะจัดใครก่อนระหว่างแม่กับลูก

Narakja Naka

::Ahh::
เข้มข้นรวดเร็วดีครับ นายกรจะแก้แค้นไอ้อ้วนกะเสี่ยชัยอย่างไง คุณนายบุ่มกะคุณแก้วจะเป็นทาสสวาทนายกรมั้ยอยากรู้จังครับ  ตอนต่อไปมาไวๆนะครับ  รออยู่  

Bomfunsex

ฉายาไอ้กรปืนโต สงสัยได้มาเำราะให้ความสุขเหล่าคุณนายแน่ๆ คุณนายบุ๋มก็คงไม่รอดเช่นกัน

ziggy2

::Dizzy:: จะได้แม่หรือลูกก่อนกัน หรือ พร้อมๆ กัน

ryg123456

นายกรเก่งจริงเลย เข้าหน่วยรบพิเศษตั้งแต่อายุยังน้อย
ทางรบก็เก่ง ทางรักก็เยี่ยม แถมยังมีอาวุธที่ดีอีกด้วย

zombiezero001

komjaka

dwarf

ขอบคุณครับ...สุดยอดสำหรับการผ่านหลักสูตรรบพิเศษ ..ทั้งๆที่อายุเพียงแค่ 15 16 เท่านั้น

n2610

หลายรสชาติ สุข เสียว มัน หวาน สนุกมากครับ

Wanit-sri

ไอ้กรปืนโต ไม่โตแต่ปืน อาวุธประจำกายก็โตด้วย น่าอิจฉาจริงๆ  ::DayDream::

crazylex

เกือนถล่มรังโจรด้วยตัวคนเดียวสำร็จ ต่อไปก็ไปถล่มแม่ลูกคู่นี้แทนละกัน