ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 10 ช่วยเหลือ

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 16, 2017, 12:46:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnwsa

แหะๆ แอบผิดหวังในใจเล็กๆ นึกว่าจาต่อยอดแม่ลูกต่อเลย แต่ก้สนุกไปอีกแบบนึง ทั้งยังได้รู้ต้นกำเนิดฉายา ไอ้แว่นปืนโตด้วย ขอบคุณคราฟ

lnw007

ไอ้กรปืนโต นี่หลายความหมายเลยขอบคุณครับ

lucifer99

เปิดตัวหน่วยรบแล้ว พระเอกเราเก่งทั้งเรื่องในสนามรบและสนามรักเลยแฮะ

sparrow_ap

ฉายาไอ้แว่นปืนโตนี่โตจริงๆ
อึดมากครับ ฉายเดี่ยวเหมือนหนังบู๊เลย
ขอฉากเด็ดแบบนี้อีกซักตอนได้รึป่าวครับ

pattaa

tantawanjames

นายกรนี่เข้าขั้นเทพเลยสุดยอดมากทั้งสมองและฝีมือ

mewzira

นึกว่าตอนที่แล้วจะเล่นสองแม่ลูกกลับมีตัวคั่นซ่ะงั้น 555

อีกา

มาอย่างหล่อเชียว นายกร ประวัติยาวเฟื้อย

mewzira

ได้ฝึกหน่วยรบพิเศษแล้วนั่นเอง หนุกๆครับ

clickkuu

biggiggog

ไอ้ที่ฝึกมาใช้สู้กับพวกผู้ร้าย
ส่วนฉายาที่ได้มาไว้ใช้ทำอะไรว่ะ
::HeyHey::ขอบคุณมากๆครับ

spr566

ชอบที่มีฉากจู่โจมด้วยเปลี่ยนซีนบ้างดีกว่ารบบนเตียงอย่างเดียว

sunnies

สนุกขึ้นเรื่อยๆครับ

•====================================•
16/11/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 16/11/2560 ~ 16/5/2561 }

•===============================================•

intanianoi

เจ้ากรนี่น่าจะเหนื่อยปั้นเอวอีกหลายตอนจนกว่าจะจบ

choko13

ขอบคุณมากเลยครับ
ยังดีนะที่นายกรไม่โดนความแค้นครอบงำจนไม่สนใจอะไร
แต่สงสัยจะได้แก้แค้นแบบอื่นแทนซะล่ะมั้ง