ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 10 ช่วยเหลือ

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 16, 2017, 12:46:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7946410

ไอ้กรจากหน่วยรบพิเศษสามารถช่วยสองสาวแม่ลูกได้สำเร็จ แล้วสองแม่ลูกคงมีอะไรตอบแทนที่ได้ช่วยชีวิตไว้

lindor

รอลุ้นให้ถึงตอนที่แก้แค้นไวๆ อยากรู้จะโดนอะไรบ้าง (แต่เหมือนกรไม่ค่อยแค้นเลยนะเนี่ย) ขอบคุณผู้แต่งครับ  ::Thinking::

xvenomz

เริ่มเปิดปูมหลังจอง นายแว่นปืนโต แล้ว สนุกมากครับ

simcazy

เสร็จนายกรแน่สองแม่ลูก หน่วยรบฝึกโหดมาก

air111fox

ไอ้แว่นปืนโต เป็นฉายาที่มองเห็นภาพได้ชัดเจนดี

cannavaro

ถล่มค่ายเสือดำ บู๊กะล่อนครบเครื่องจริงๆ พระเอกของเรา

thep59

ขอบคุณครับ มาเร็วทันใจจริงๆ ฉายา ไอ้กรปืนโต นี่ชอบจังเลย แล้วสองแม่ลูกนี่เสร็จนายกรแน่ๆ

diaby

ขอบคุณมากครับ สนุกมาก นายกรคงได้ฟันสาวๆอีกหลายนาง

neung_cm

ไอ้แว่นปืนโตนามนี้ไม่ได้มาเพราะโชคช่วย

dreamice

ไอ้กรปืน โตฉายยา นี้ผมว่าน่าจะได้จากการทำงานนอกเหนือ จากบอดี้กาด แน่ๆ

thana7

มีครบรสเลย ระเบิดภูเขา เผากระท่อม แถมพระเอกแอบหื่นด้วย สนุกครบรสครับเรื่องนี้

สมปอง บุญ

thing

คุ้มครองบนเตียงด้วยหรือป่าว ถึงได้ฉายาไอแว่นปืนโต ::HeyHey:: ::HeyHey::

Man_On_The_Moon

ตอนที่แล้วมีแอบหลุดชื่อพระเอกนิดนึงนะครับ เพราะพระเอกแนะนำตัวว่าชื่อฉัน แต่คุณเผลอกพิมว่ากร แต่เป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆครับ

midnightblusie

นายกร นักฆ่าหน้าหยก กระโปกเก้านิ้ว
สุดยอดครับ