ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
R

เรื่องเล่าของชายคนนึง น้องแนน 4

เริ่มโดย reak, พฤศจิกายน 16, 2017, 11:36:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reak

โดนแบนไป 6 เดือน...เปื่อมีใครยังรออ่านอยุ่ครับ
แล้วผมก็ใช้ชีวิตปกติไปเรื่อยๆ แนนเองก็ไม่ยอมผมท่าเดียวบอกว่าผมชอบผิดสัญญา เลยไม่รู้จะชวนเย็ดอีกยังไง จนช่วงนึงผมลางาน3วันแล้วแนนต้องใช้ข้อมูลในคอมผม ผมก็ยอมให้แนนใช้คอมผมไป พอกลับมาเริ่มงานแนนก็ลาหยุด ผมก็เปิดเฟสปกติ แต่มันดันเป็นเฟสของแนนเด้งขึ้นมา(คงลืมล็อคเอ้า) ผมก็เลยลองแอบดูข้างในซะหน่อยว่าเป็นไง ส่วนใหญ่แนนก็จะคุยกับเพื่อนที่ชื่อหนึ่ง ผมไล่ดูไปเรื่อยๆก็มีเฟสกลุ่มเด้งส่งรูปขึ้นมา เป็นรูปที่สาวๆแต่งตัวสวยกันเต็มที่ ประมาณว่าเมื่อคืนไปเที่ยวกัน ผมไล่อ่านไปเรื่อยๆ จนเจอข้อความแปลกๆ
แนน...อีเหี้ย พวกมึงไม่ออกตามมาวะ กูโดนอยู่คนเดียวเลย
หนึ่ง...กูออกไปแล้วแต่หามึงไม่เจอ ไปแอบอยู่แถวไหน
แนน...ก็ทีเดิมละอีกเวร มันจะมีที่ไหนอีกวะที่ทำได้อะ
หนึ่ง...แล้วมึงไปไงบ้างอะ ฟาด4คนเลยสิ
แนน...ได้แค่3อีกคนไม่มีถุง มันเลยยืนว่าวข้างๆเอา
หนึ่ง...มึงนี่เหมาหมดโต้ะอีกแล้วนะ ตลอดอะ
แนน...ก็พวกมึงไม่ตามออกมาเอง ทีแรกมันจะพากูไปโรงแรม แต่ กูไม่ไปเลยพามันเดินไปเอาที่เดิมละ
หนึ่ง...ก็กูใจไม่ถึงแบบมึงนี่หว่า รู้จักก็ไม่รู้จัก เจอหน้าครั้งเดียวก็พากันไปเย็ดเลย
แนน...โธ่อีห่า คราวก่อนก็เพิ่งโดนเหมาโต๊ะคู่กับกูอยู่ ทำมาเป็นอาย
......
ผมคิดในใจ เฮ้ยอะไรของแนนวะเนี่ย อย่าบอกนะไปเที่ยวทุกครั้งก็ต้องโดนแบบนี้ ถึงว่ารูหีแนนไม่ค่อยฟิตเท่าไหร่ เจนศึกแบบสุดๆนี่เอง ผมไล่ดูข้อความขึ้นไปเรื่อยๆ จนถึงประมาณ2ปีที่แล้ว ทุกครั้งที่แนนไปเที่ยวจะโดนแบบนี้ตลอด ส่วนใหญ่ก้ 3-4คน หนึ่งกับแอมจะโดนเป็นบางครั้ง คงจะใจไม่ถึงเท่าแนน ผมอ่านแล้วก็ถอนใจ นึกว่าทีแรกจะเก็บแนนไว้เป็นกิ้ก กลายเป็นผมเองที่เป็นเหยื่อแนนซะเอง แต่ผมก็ยังคอยถามหาโอกาสกับแนนอยู่เรื่อยๆ จนวันนึงแนนชวนผมไปเที่ยวเธค แต่ก็บอกว่าไปกับเพื่อนๆด้วยไม่รู้จะมีโอกาสรึเปล่า ผมคิดในใจถ้าไม่มีจริงๆก็ทำแบบไอ้พวกนั้นก็แล้วกัน พอถึงเวลาผมก็อ้างน้องยีนว่าติดธุระกับนายอาจจะกลับดึกหน่อย ยีนก็โอเคร ผมให้แนนกับเพื่อนๆเข้าไปก่อนแล้วตามเข้าไปช่วงเที่ยงคืน พอถึงก็มีกันอยู่หลายคนแต่งตัวสวยๆกันทั้งนั้น บางคนมาเป็นคู่ แนนก็แนะนำผมให้เพื่อนๆรู้จัก ผมมองกลุ่มซี้ๆของแนน หนึ่งกับแอม ดูแล้วแนนสวยสุด หนึ่งก็ออกคมๆ แต่ไม่ค่อยขาว ส่วนแอมนี่ก็ดูดีอยู่แต่ออกจะอวบๆมากไปหน่อย เรากินกันจนเธคปิด ผมก็ยังไม่มีโอกาสทำอะไรแนนเลย กะว่าวันนี้ฟาวแน่ๆ พอออกมาแอมบอกว่าจะกลับกับอีกกลุ่มนึงพรุ่งนี้มีธุระต้องทำด่วน ทำให้แนนกับหนึ่งที่เมามากทั้งคู่ไม่มีรถกลับบ้าน เลยเข้าทางผม ผมรีบบอกให้พวกแอมกลับไปก่อนเดี๋ยวจะไปส่งแนนกับหนึ่งเอง แนนคงรู้ว่าผมคิดอะไรถึงกับถอนหายใจแล้วดึงผมไปคุย บอกว่าหนึ่งอยู่ด้วยยังไงก็ไม่ได้เดี๋ยวมันไปบอกผัวแนน ผมบอกเชื่อสิหนึ่งไม่บอกหรอกแล้วก็ตื้อแนนจนใจอ่อนยอมตามผมไป ผมพาสองสาวไปเช่าห้องเดิมที่เคยพาจอยไปนอนบ่อยๆ พอถึงหนึ่งก็นอนเลย ผมเลยให้แนนไปอาบน้ำก่อนแล้วผมก็เข้าไปอาบด้วย จัดการล้างทำความสะอาดแนนทุกซอกทุกมุม กะยังไงคืนนี้จัดเต็มแน่ แนนเองก็ยืนให้ผมควักล้วงฟอกสบู่ได้เต็มที่ ผมเองก็ให้แนนถอกควยล้างให้ผม แนนก็ทำเหมือนไม่เต็มใจแต่ก็ยอมทำตาม พออาบเสร็จก็เช็ดตัวให้แล้วพาไปที่เตียง ผมเห็นหนึ่งนอนหลับไปแล้วก็เลยเริ่มบรรเลงกับแนนทันที แนนบอกให้ผมปิดไฟก่อนกลัวหนึ่งเห็น ผมก็เฉยกะว่าไหนๆแล้วเย็ดแนนโชว์หนึ่งซะเลย ช่วงดูดปากแลกลิ้นผมก็จะทำเสียงจุ๊บจั๊บตลอด แนนเองก็คงเงี่ยนเหมือนกันทั้งแลกลิ้นดูดปาก เริ่มมีครางสู้ตลอด เราฟัดนัวเนียกันอยู่พักนึงผมก็บอกให้แนนดูดควยให้หน่อย ทีแรกแนนก็อิดออดแต่ก็ยอมทำตาม ผมมองดูแนนคนสวยอ้าปากแลบลิ้นเลียปลายควยดำๆของผมอยู่แล้วรู้สึกสะใจมาก จากภายนอกที่ดูแนนออกจะสวยแบบหยิ่งๆเข้าด้วยยาก ไม่คิดว่าจะร่านชอบให้คนอื่นที่ไม่ใช่ผัวเย็ด กะว่ามีโอกาสจะถามว่าทำไมถึงชอบร่านไปให้คนอื่นเย็ดบ่อยๆ แล้วแนนก็ดูดควยผมจนเกือบมิดลำ แล้วคายออก บอกไม่ไหวยาวเกิน อมไม่มิดเลย ผมก็ยิ้มๆแล้วบอกให้แนนจูบปลาบควยผมหน่อย แนนก็ทำตามทั้งจูบทั้งอม แล้วผมก็บอกให้แนนหันก้นมาทางหน้าผมจะเลียหีให้ แนนยิ้มเหมือนดีใจใหญ่รีบหันก้นมาทางผมแล้วก็มไปดูดควยต่อ ผมได้จังหวะหยิบโทรศัพท์มาถ่ายรูปหีแนนไป4-5รูป ก่อนจะตั้งกล้องโหมดวีดีโอแล้วไปตั้งที่โต้ะเล็กหัวเตียง แล้วก็เริ่มลงลิ้นเลียหีแนนทันที มือนึงก็คอยเอานิ้วบี้แตดแยงหี อีกมือก็เอื้อมไปบีบนม กะว่าไงคืนนี้ก็เต็มที่กับแนนแน่ๆอยู่แล้ว ช่วงที่กำลังเลียหีอยู่มันๆ ผมก็หันไปมองเห็นหนึ่งกำลังมองมาทางผมทำตาแป๋วอยู่ทีแรกกะว่าจอสะกิดบอกแนน แต่ไม่ดีกว่า แล้วผมก็แหกหีแนนเลียโชว์หนึ่งซะเลย สักพักแนนคงทนไม่ไหวจับควยผมตั้งแล้วขึ้นคร่อมผมพอเสียบมิดด้ามแนนก็เริ่มโยกทันที ผมเองก็คอยเด้งสวนมองดูแนนโยกไปมา ผมก็สยายเต็มดูแล้วได้อารมณ์สุดๆ พักเดียวแนนก็ลุกขึ้นนั่งยองๆ ก่อนจะเริ่มกระแทกเน้นหนักๆ ผมเห็นหนึ่งนอนกลืนน้ำลายอยู่ แปปนึงแนก็ครางเสียงดังเน้นกระแทกป้าบๆ ป้าบๆ ก่อนจะชักควยผมออกน้ำหีพุ่ง แล้วล้มลงไปนอนหอบก้นโด่งที่ปลายเท้าผม ผมเลยเอามือล้วงน้ำหีแล้วไปป้ายที่รูตุด ก่อนจะหันไปมองหนึ่งทีนึง แล้วก้เริ่มเลียหีแนนอีกรอบ นิ้วก็คอยแยงตูดแนนไปจนมันลื่นชักเข้าชักออกได้ง่าย ก่อนจะดึงก้นแนนมาที่หัวเตียงใกล้ๆกล้องผมหันไปมองหนึ่งก่อนจะค่อยๆยัดควยเข้ารูตูดแนน แนนเองคงเคยโดนเย็ดตูดมาบ้างแล้วเลยไม่ได้ว่าอะไร บอกแต่ว่าเบาๆก่อน ผมก็ค่อยๆดันควยเข้ารูตูดจนมิดด้าม แล้วหยุดแช่ไว้ มือก็เอื้อมไปบีบขยำนมแนนทั้ง2ข้าง แล้วก็ค่อยๆสาวควยเข้าออกช้าๆ จนแนนเริ่มครางผมเลยเริ่มเร่งสาวควยให็เร็วขึ้น กระแทกเสียงดีงป้าบๆ ป้าบๆ หันไปหนึ่งก้ยังมองดูผมเย็ดตูดแนนตาไม่กระพริบเลย ผมเย็ดท่านั้นอยู่สัก10นาที แนนเองก็ทั้งจิกผ้า ทั้งร้องครางเสียงดังตลอด ก่อนผมจะหยุดแล้วหมุนให้แนนหันหน้ามาทางกล้อง แนนเองก็ทำตาม พอเข้าที่ผมก็กระแทกทันที ระหว่างที่กระแทกควยอัดรูตูดแนนอยู่ ปากก็ถามแนนว่าเสียวมั้ย แนนตอบเสียวมาก ผมถามเสียวกว่าโดนเย็ดหีรึเปล่า แนนบอกหีเสียวกว่าถ้าเป็นหีแนนแตกไปนานแล้ว ผมเลยถามโดนเย็ดตูดบ่อยเหรอ แนนบอกก็พอมีบ้าง ผมยิ่งเร่งกระแทกบอกแนนผมจะไม่ไหวแล้วนะ อดทนอีกนิด แนนเองก็อ้าปากเด้งตูดสวนกับที่ผมกระแทก จนผมร้องไม่ไหวแล้ว แตกแล้ว ก่อนเน้นอีก4-5ทีแล้วกดควยแช่ตูดแนนเอาไว้ แนนเองก็หอบทำท่าจะล้มตัวนอนแต่ดันไปมองสบตากับหนึ่งพอดี แนนก็ตกใจถามอีหนึ่งมึงตื่นตั้งแต่เมื่อไหร่ หนึ่งตอบว่ากูตื่นตั้งแต่ตอนที่มึงไปดูดควยพี่เค้าแล้ว มึงนี่จัดเต็มเลยนะอีแนน กูไม่เคยเห็นมึงร้องครางอะไรเสียงดังขนาดนี้เลย แนนบอกมึงลองมาโดนแบบกูมั้ยละ แล้วห้ามไปบอกผัวกูด้วย ก่อนจะบอกให้ผมชักควยออกจากตูดได้แล้วจะไปเข้าห้องน้ำ ผมเองก็ยิ้มให้หนึ่งแล้วชักควยออก พอแนนเดินไปเข้าห้องน้ำผมก็หยิบโทรศํพท์ทันที กลัวว่าหนึ่งเองจะเห็นเหมือนกันว่าผมแอบถ่ายตอนเย็ดแนนไว้ พอแนนออกมาผมก็เดินไปล้างควยบ้าง พอผมเดินควยเด่ออกมา แนนรีบบ่นว่าพอแล้วนะแสบระบมรูตูดหมดละ ถ้าจะทำไปเย็ดอีหนึ่งโน่นเลย ผมหันไปมองหนึ่งแล้วยิ้มๆ บอกให้ไปอาบน้ำก่อน หนึ่งลังเลอยู่หักก่อนจะหยิบผ้าเช็ดตัวเดินเข้าห้องน้ำไป....

sp502

ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันให้อ่านอีกครั้งครับ แต่จะให้ดีที่สุด ของตั้งแต่ตอนแรกเลยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

anutit9119

ยินดีตอนรับกลับมาครับ ยังดำเนินเรื่องได้รวดเร็วและสนุกเหมือนเดิม ขอบคุณ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

รออ่านอยู่เหมือนกันครับ แนนทำเป็นเล่นตัว ทีแท้ก็ร่านเหมือนนะเนี่ย ตอนหน้า หนึ่งโดนกระทุ้ง 2 รูแน่เลย

jo2035

strikef.

ขอบคุณครับ แนนนี่สุดจริงๆ โดนแบบนี้หนึ่งก็คงไม่พ้นเหมือนกัน 555

metallica

เรื่อง นีิสนุกจริงครับ เดินเรื่องแบบเรียลแต่สนุกกว่าแฟนตาซีหลายเรื่องซะอีก

hanabombam

2kidding

รออ่านอยู่ครับผม เป็นไปได้ขอวันละตอนเลยนะครับ สนุกจริงๆ

swss2511

crozp

ขอบคุณมากๆครับ ตอนแรกคิดว่าไม่มีต่อแล้ว

Suti

devilzoa

psm_mach

หายไปนาน นึกว่าย้ายไปบอร์ดอื่น ที่ไหนได้โดนแบน ยินดีที่ได้กลับมานะครับ เรื่องสนุกครับติดตามตลอด ขอบคุณนะครับ

johnywalker

ใครจะรู้เบื้องลึก ท่าหยิ่ง ๆ จะทำตัวแรด ร่าน ดอกทอง ช้างเย็บได้ขนาดนี้เนาะ