ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 12 หนูตัวใหญ่

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 17, 2017, 06:38:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

สุดยอดเลยเฮียกร คืนเดียวสามคนสามแบบ แถมจัดหนักจนเป็นไข้ตามๆ กัน

yaguza

ได้ยินแบบนี้ นายกรจะวางแผนไปช่วยสาวสวย แบบไหนน้อ

nbsrk

รูปน้องหวานนิ แจ่มแจ๋ว เข้ากับเนื้อเรื่องจริงๆ

yak7384

รู้แผนร้ายแบบนี้แล้วกรคงไม่อยู่นิ่งเฉยแน่ๆ

naitoom

ถือว่าเป็นการแก้แค้น ที่ไอ้อ้วนแย่งแนนไป
แล้วค่อยแก้แค้นเสี่ยชัยที่ฆ่าลุงกับป้าทีหลัง

Mr.D

น่าจะมีบทระบายความแค้นลงที่เมียกับลูกสาวเสี่ยบ้างนะ

weem123

กรสุดยอดจริงๆได้ฟันสาวสาวในเรื่องทุกคน อยากเป็นพระเอกในเรื่องจริงๆ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

3สาวใครจะเป็นรายต่อไปกันนะ

น่าลุ้นจริงๆ

Merry Merry

ผู้แต่งดีมากขยันอัพทุกวันเลย ที่สำคัญชอบอิมเมจตัวละครมาก​ เข้ากับบทสุดๆ

nikkyp

เดี๋ยวพี่กรก็น่าจะเข้ามาจัดแทนรุ่นพี่รึป่าวครับ

sarojs2514

::Glad::กรสุดยอดจริงๆได้ฟันสาวสาวในเรื่องทุกคน อยากเป็นพระเอกในเรื่องจริงๆ ขอบคุณครับท่าน

zezebee12

ninja11

พวกพี่ไม่รู้กรอครับว่า บอดี้การ์ดเค้าฟังอยู่555

tcm12599