ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Renai Sample - พี่น้องลองรัก (Uncensored)

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 18, 2017, 10:02:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kimanatomy

ผลงานดีมากงานได้ไหลลื่น ถ่ายทอดทั้งสองฝั่งชายหญิงได้เยี่ยม ตัดภาพใส่อักษรได้ดีครับ

wender_111

พี่น้องสามัคคีกันดีนะ ชีวิตจริงนิโดนเจี๋ยนทิ้งไปเรียบร้อยละมั้ง
แฟนตูนเลิฟฮินะ

joulez

ถ้าขอสองผมก็ว่าน่าจะผ่านนะ เพราะดูพี่น้องแล้ว ไม่ได้มีปัญหาอะไร แค่อยากรู้ว่าพระเอกชอบใครมากกว่า 

Devil Joker

thenefilim

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

แซนวิสอย่างดี มีครบทุกรสเลยทีเดียว ขอบคุณผู้แปลครับ

Darktaker

GAmecomputer

FFXCY

ตามมาจากเรื่องก่อนอาจารย์ Homunculus ก็สุดยอดเหมือนเดิม
คราวนี้ 3p โลลิค่อนมาเต็ม หมีตื่นๆ

kem

สนุกครับ คิดไม่ถึงว่าจะเป็นแผนของพี่น้องที่ชอบพระเอก ชอบๆ ::Glad::

blackkids

ชอบลายเส้น คนน้อง อวบแน่น ผมสั้น เนื้อรื่องสนุกดีคับ

pigsan

โลลิจัง ช่างสร้างแดมเมจได้รุนแรงยิ่งนัก

lordofthetwo

มีหัวคิดที่ดีมากเลยพี่น้องสองคนนี้
แล้วคนพี่ก็สมเป็นพี่ คิดแผนได้ตลอดจริงๆ

ขอบคุณมากครับ