ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบ

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 18, 2017, 05:22:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zenon8088

รันเลิกเป็นทอมได้แล้ว ตอนนี้รอแบงค์กับสา ลุ้นให้แบงค์เก็บไว้ได้ทั้ง 3คน

ัuffa555

::Suffocate:: เอาแล้ว ผียังยอมเลยเจ้าแบงค์

Q D

แบงค์ได้เสียวทั้งวันแน่แบบนี้ รันร้อนแรงมาก

golem237

คราวที่แล้ววิญญาณแผลงฤทธิ์ใส่เหมย คราวนี้แผลงใส่รัน คราวหน้าใครจะโดนเป็นรายต่อไป น่าสนใจครับ เพราะตอนเหมยโดน ก็ดันไปโดนคนอื่นที่ไม่ใช่แบงค์จัดการเสียอีก

เสพสม

จรัญ บุญชู

ยุ่งแล้วซิแพรวทองติดใจแบงค์แล้ว...และคิดจะไปสิงร่างหญิงอื่นต่ออีก...อย่างนี้ก็สบายแบงค์เขาละ...ถ้าไปสิงร่างของ ดร.สาว...รันคงจะคะแนนดีขึ้นนะ

miew1993

งานยุ่งๆ ในใจแพรวทองแล้ว แต่แบงค์คุ้มอย่างเดียว

nujane_dude

สุดท้ายได้แพรวทองมาอีกคน นายแบงยี้เทพจริงๆ

fdsa123

sammyadong

อย่างนี้ต้องจัดให้ถึงเช้าเลย

zazter4

เนื้อเรื่องดีครับ ชอบมาก ติดตามอยู่

nanakung55

สรุปแบงค์ได้รันแถมยังไม่ผูกพันด้วย ส่วนแพรวทองยังสองจิตสองใจ
แต่คิดว่าน่าจะไปทางแบงค์นะ แต่แพรวทองทำไมถึงร่านมากขนาดนี้ถึงจะเป็นโสเภณีมาก่อนเถอะ

Bonbak

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ แถมทำผีติดใจอี๊ก

brockethall

ยุทธนา วงษ์เกษม