ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 5 ก่อเกิดความรัก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 18, 2017, 11:25:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pssbr

Mamotaro Musashi

::Glad::ผมไม่ิยากให้คุนวิไลโดนคนอื่นงาบไปเลยครับ ขัดใจ อยากให้พระเอกเราได้คนเดียวจริมๆ

Pongsathorn Weerahong

ให้นายเชิด สอนบทเรียนให้วิไล น้าขิกไม่ต้องช่วย เพิ่มสีสันครับ

kidxero

คุณนายนี่ถ้าน้าขิกหรือป๊อดไม่ช่วย มีหวังได้สามีคนที่สามแน่ๆ

๋GEORGE

ปลุกอารมณ์สาวเจ้าให้เต็มที่ก่อนนะหนุ่มป๊อดโอกาสมาถึงแล้วใส่ให้มิด

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

akennya

shadow5

รอบนี้หนิงเต็มใจด้วย สบายแหละ เอาให้ติกใจหนักๆๆไปเลย

ขอบคุณมากครับ

peddo

อ่านแล้วชักสงสัย น้าขิกแอบใช้พลังโดยไม่บอกป๊อดหรือเปล่า ตอนแรกนึกว่าหนิงจะแค่ยั่ว แต่นี่เธออ่อยแบบจริงจังมาก จัดไปอย่าให้เสีย แล้วตามไปช่วยแม่ด้วยนะครับ ไหนๆก็เป็นคนของเราแล้ว ตอนนี้จะมีฉากขอพี่หลิวมั้ยนะ จดจ่อๆ

solomon1977

หายไปซะนานเลยครับ เกือบลืมไปแล้วว่ามีเรื่องนี้ด้วย การเดินเรื่องยังคงมันส์เช่นเคย ต่อจากน้องหนิงก็คงต้องเป็นน้องหลิวแล้วซินะ อยากรู้ว่าป๊อดจะได้น้องหลิวยังไง

babbom

เสร็จคราวนี้ น้องหนิงของป๊อดเต็มๆ แล้วครับ ไม่ต้องใช้มนต์กันแล้ว

smokerhythmz

แหม่ อำนาจเริ่มครอบงำแล้ว คุณนายและน้องหนิงจะเหลือ อะไรหละ

ryg123456

ขาวดำ

มันก็ไม่แน่

koboy

ความทรงจำที่ลูกล้างไปคงคล้ายฝันสินะ หนิงถึงกลับมารู้สึกดีกะป้อดได้