ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 5 ก่อเกิดความรัก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 18, 2017, 11:25:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aom43104

::Bloody::คุณหนิงติดใจ น้าขิกนี่ขลังสมชื่อจริงๆนะครับ

SilcenceKnight

สาวหนิงดันติดใจซะงั้น
ป๊อดจัดให้สิครับจะรออะไร

plzalone1

เอ้าเห็นน้าขิกทำให้ไอเชิดตกต้นไม้แล้วนึกว่าจะถ่ายไม่ติดสะอีก

kalampee

สุดท้ายคุณหนูจอมหยิ่งก็เสร็จโจร? ด้วยความเต็มใจจนได้

BabyFace

ชอบตอนนี้ครับ  ได้แบบอารมณ์ร่วมกันเสียวซ่าน  ::Bloody::

zozo ja

ตอนนี้ได้หนิงแบบไม่ต้องพึ่งปลักขิกแล้ว ตอนต่อไปคงได้วิไลแน่ๆ

bob_2000th

เมื่อไหร่จะเห็นน้าขิกแสดงอิทธิฤิทธมากนี้ครับ

mdemigod

ป๊อดจะรู้ไหมครับว่าวิไลกำลังตกอยู่ในอันตราย  เอาใจช่วยนะครับ อย่าเพลินกับล
ุกสาวจนลืมช่วยแม่ยายนะครับป๊อด

kipkipju kisdsada

ถือเป็นเรื่องราวดีๆที่น้าขิกชี้ช่องงทาง...เบิกเนตรให้ป๊อด เป็นเทพแล้วงานนี้ 

sincethai

เอาแร้ว นู๋หนิง ปล่อยให้ความอยากครอบงำ จัดหนัหจัดเต็มไปเลย

darkwingzzz

มาแว้วตอนใหม่ กว่าจะคลอดนานพอดู ยาวดีด้วยตอนนี้
คอยติดตามและเป็นกำลังใจให้ตลอดครับ (คนเขียนแนวนี้หายาก)
ขอบคุณ​ครับ​

××Mon××

ป๊อด นี่มันเจ๋งจริง จะได้สาวโดยไม่พึงมนต์สะกดล่ะ

lnw007

คุณแม่นี่ป็อดจะช่วยทันไหมหว่า หนิงก็เรียบร้อยแล้ว สนุกมากขอบคุณครับ

Sanchai Suntornrarag

คุณหนิงติดใจซะแล้ว ยังมีคนอื่นรออยู่นะป๊อดจัดให้ทั่วถึงด้วย

procha

บร้าไหร่จะถึง 4 ทุ่มซะที รอ น้าวิไลนานแย้วว งานนี้เสร็จเจ้าเชิด แน่ๆ ว่าแต่ อำนาจของน้าขิกนี้ดีจิงๆเลย ทามให้คนเกลียดมาเปงคนหลงรักได้ อยากได้น้าขิกจิงๆเลยน๊ะ  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::