ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 16 ปาร์ตี้

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 20, 2017, 01:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantompain

Just Chillin

ว่าแล้วว่าพี่เชอรี่ต้องมีซัมติง แผนเด็ดดวงคร้บ

wiseman

วางแผนมาจะเล่นกร จะดูต่อไปว่ากรจะแก้ลำยังไง ไปๆมาๆอาจจะจัดหนักพี่รหัสแล้วแบลคเมล์คืนก็เป็นได้

Bluemuffer

solofancy

สาวๆไม่น่ารอดกันสักคน นายกรก็โดนอัดคลิปไว้ด้วย
จะเอาคืนยังไงดีครับเนี่ย

4ylnox

ชอบวิธีการคิดหาสาวๆเพิ่มให้เพระเอกของผู้แต่งจริงๆ เนียนมากครับ

zombiezero001

napakon

โดนยาน่าจะเพิ่มความหื่นให้นายกร ชอบรูปประกอบทุกรูปเลย

Worakit Tungpasertkarn

สนุกมากครับ พระเอกแย่แน่คราวนี้ โดนยาปลุกเซ็ก

jarern532

และแล้วนายกรก็เก็บหมดอีกจนได้ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

ssaa3112

นายกร จะเป็นอย่างไรบ้าง โดนพี่รหัสหลอกมาจัดการอย่างนี้

benzuker

กรจะรอดมั้ย หรือว่าจะจัดฉากเหมืองทองอีกรอบครับ ลุ้นๆ

biggiggog

หลอกแบบนี้ ยังไงก็ยอม
ได้มา 2 แล้ว ยังมีต่ออีกมั๊ย
::Fighto::
ขอบคุณมากๆครับ

rubernanglong

พวกมันวางแผนแนบเพียงไร สุดท้ายแผนกระจุยแน่ คู่นอนมันต้องสังเวยเจ้ากรหมดแน่

phacha

ที่แท้ก็วางแผนกันไว้แต่แรก...กรจะรอดไหมเนี่ยงานนี้...
จัดการสาวๆ ก่อน เรื่องอื่นค่อยว่ากัน..